Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Giúp e với...

Giúp e với...

Tình hình là tối wa e cắm sạc con 3gs, đến sang nay thì không hiểu sao máy nóng kinh khủng, rồi từ đó pin rút nhanh lắm, chưa đầy 1 tiếng nó đã sạch pin và bị ăn táo luôn, e đã thử restore lại FW gốc và custom luôn, nhưng lại dính lỗi 3194, sau khi mở tinyumbrella bấm vào cái start jj do, thì lại dính lỗi 1600, cut cái file host ra thì lại dính lỗi 3194, h phải làm sao đây, máy em lưu đủ shsh, hix, mong giúp giùm e

Trích dẫn Gửi bởi babyboy113
    Tình hình là tối wa e cắm sạc con 3gs, đến sang nay thì không hiểu sao máy nóng kinh khủng, rồi từ đó pin rút nhanh lắm, chưa đầy 1 tiếng nó đã sạch pin và bị ăn táo luôn, e đã thử restore lại FW gốc và custom luôn, nhưng lại dính lỗi 3194, sau khi mở tinyumbrella bấm vào cái start jj do, thì lại dính lỗi 1600, cut cái file host ra thì lại dính lỗi 3194, h phải làm sao đây, máy em lưu đủ shsh, hix, mong giúp giùm e
    sửa host trên PC và đưa ip về DFU rồi RT lại!

sửa host thế nào bạn, giúp mình với

sửa host thế nào bạn, giúp mình với
    sửa Host: trên Win7 search Notepad trong thanh Start và chạy Admin nó, chọn open rồi theo đường dẫn này: C\windows\system32\drivers\etc, chọn mở All files trong khung Text Documents, mở file host ra và thêm # vào đầu dòng nào chưa có rồi SAVE lại!
    hoặc bạn có thể cut nó ra ngoài!

Trích dẫn Gửi bởi hoaniphone15
    sửa Host: trên Win7 search Notepad trong thanh Start và chạy Admin nó, chọn open rồi theo đường dẫn này: C\windows\system32\drivers\etc, chọn mở All files trong khung Text Documents, mở file host ra và thêm # vào đầu dòng nào chưa có rồi SAVE lại!
    hoặc bạn có thể cut nó ra ngoài!
    de minh thu, thanks ban

Apple khoá 5.1.1 rồi nên bạn nhúng shsh vào firmware gốc bằng sn0w nha.

de minh thu, thanks ban
    nếu lên 6. thì ko sao chứ RT về 5.1.1 thì bạn phải nhúng shsh vào nữa!

ko đc bạn ơi, mình them # rồi mà vẫn ko đươc, hic, với lại mình dung TU lấy shsh ko đc, chỗ save shsh ko bấm đc

lên ios 6 luôn đy e. Nếu máy k lock

máy mình lock mới khổ..hic