Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    hic, bên Huy Phong chém đẹp 500k cho việc cài sam, mình là người đầu tiên khi họ bắt đầu làm dịch vụ này + 100k cho việc cài lại app và game = 600k, tức xì khói. Tuy nhiên, cảm giác nhìn sóng căng đầy thiệt thích, chia tay gmate.

Trích dẫn Gửi bởi chuongbk242
    Em bây giờ FW 5.0.1 muốn up lên 5.1 bb 4.12 như bác thì làm thế nào ạ. Sau khi lên thì có bị mất danh bạ, phần mềm, JB Ko? Sáng nay e vừa unlock bằng sam xong.

Trước khi up len 5.1 bạn nhớ sao lưu du lieu rồi up xong bạn restore lại là được mà. Sao bạn ko dùng netquin đe lưu danh bạ nhỉ, không bgio sợ mất. Mình đang dùng rất ok.

Cả buổi sáng ngồi cafe minh unlock được 5 con đều good, sóng sánh 3g đều ngon! Mình đính chính một chút la add source repo.bingner.com hay iphone.gsm.vn đều được miễn là cài không có dòng báo lỗi nào là 100% thành công. Nếu có bất kỳ dòng lỗi (màu đỏ) xuất hiện khi cài SAM bạn phải gỡ va cài lại nhé, nếu không sẽ khó được lắm. Và đừng quên cài ifile để xoá mấy dòng như bước 5 nhé. Chúc cả nhà thành công.

máy mình 5.1 bb 4.12,phai JB để cài SAM,nên sau khi unlock bằng SAM mình restore lại FW gốc 5.1,bỏ sim vào vẫn có sóng bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi huyennguyen1889
    hic, bên Huy Phong chém đẹp 500k cho việc cài sam, mình là người đầu tiên khi họ bắt đầu làm dịch vụ này + 100k cho việc cài lại app và game = 600k, tức xì khói. Tuy nhiên, cảm giác nhìn sóng căng đầy thiệt thích, chia tay gmate.
    chia buồn, cũng ko trách đc, trách thì trách mình hấp tấp. AE trên này nhiu lúc còn giỏi hơn bọn nó

tình hình là e có con ip4 balck muốn đổi máy white sài . có bác nào muốn đổi pmm cho e SĐT: 0917.101.252

CÁC BÁC CHO MÌNH HỎI : CÁI CAMERA TRONG TIN NHẮN BỊ MỜ GIỜ LÀM SAO CHO NÓ HIỆN LÊN ĐỂ CHỤP HÌNH GỬI TN VẬY CÁC BẠN . FF5.0.1,BB 04.11.
    MÌNH KHÔNG CẦN PHẢI XÓA SAM CÓ ĐƯỢC KHÔNG ?

Trích dẫn Gửi bởi cindyngothanh
    CÁC BÁC CHO MÌNH HỎI : CÁI CAMERA TRONG TIN NHẮN BỊ MỜ GIỜ LÀM SAO CHO NÓ HIỆN LÊN ĐỂ CHỤP HÌNH GỬI TN VẬY CÁC BẠN . FF5.0.1,BB 04.11.
    MÌNH KHÔNG CẦN PHẢI XÓA SAM CÓ ĐƯỢC KHÔNG ?
    Bạn phải xóa SAM thì máy mới tự động khởi động lại được chứ.

Trích dẫn Gửi bởi libidinou
    máy mình 5.1 bb 4.12,phai JB để cài SAM,nên sau khi unlock bằng SAM mình restore lại FW gốc 5.1,bỏ sim vào vẫn có sóng bình thường [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vụ này hay đấy, mình cũng chưa thử bạn à, chắc chắn chứ bạn, Tks nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Cần các bác giúp đỡ iphone 4 đắp chăn solf bank
    Bởi namdangvana2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:47 AM
  2. Chủ nhật - Ngày tung chăn của Sprint iphone5 lock - no sms - no 3g!!!
    Bởi dinhtamauto trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 04:33 PM
  3. ĐIểm danh hội Iphone 4S lock chờ tung chăn
    Bởi giaitri24k trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 332
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 05:15 PM
  4. thoát đắp chăn IP mà không hiểu tại sao
    Bởi vungochue trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 09-27-2012, 11:02 PM