Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 50

Tung chăn thôi, mùa hè rồi nóng lắm AE Iphone 4 5.1 BB 04.12.01!

Đầu tiên mình xin chân thành cảm ơn bạn ngocha2006 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vô cùng. Chỉ xin thêm 1 chút cho anh em dễ unlock thôi: Không nên add source: http://repo.bingner.com/ để cài SAM nha các bạn, toàn báo lỗi thôi (với mình là vậy) hoặc complete nhưng không active được vì sau khi mình gỡ SAM máy không Reboot được nên không active (Đây là mình rút ra sau nhiều lần thử). Các bạn hãy add source: http://iphone.gsm.vn/ nhé rồi cài SAM đảm bảo ăn 100%, mình thử 3 sim đều okies. Tuy nhiên có 1 chú ý nhỏ: ở bước 2 sau khi De-activate chọn RevertLockdown to Stock mà báo lỗi thì các bạn chọn tiếp De-activate Iphone (clear push) rồi chọn lại RevertLockdown to Stock sẽ được.
    Chúc tất cả các anh em đều tung chăn thành công. Hoan hô http://www.tinhte.vn

Tẩy chay cái bọn lợi dụng AT&T nha anh em, lợi dụng 1 số anh em không hiểu nói unlock lên W sau 7-10 ngày gì đó yêu cầu gửi imei và chặt chém anh em thôi rồi. Đúng là dã man quá, chả có tính xây dựng tập thể gì cả. TẨY CHAY...

Trích dẫn Gửi bởi poohandblue
    Tẩy chay cái bọn lợi dụng AT&T nha anh em, lợi dụng 1 số anh em không hiểu nói unlock lên W sau 7-10 ngày gì đó yêu cầu gửi imei và chặt chém anh em thôi rồi. Đúng là dã man quá, chả có tính xây dựng tập thể gì cả. TẨY CHAY...
    mình cũng có làm giàu đc xu mẻ nào cho nó đâu tẩy chay nó làm gì hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi .Kei.
    mình cũng có làm giàu đc xu mẻ nào cho nó đâu tẩy chay nó làm gì hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Sorry bạn, mình không có ý gì cả, đấy là mấy cửa hàng nói unlock ip 4 AT&T quá đắt mà, nhưng thực chất vẫn là xin AT&T mở khóa, cái đó anh em ta tự làm được mà.

thay sim thoải mái hả các bác hay chỉ dùng 1 sim thôi

Trích dẫn Gửi bởi anhthanh19
    thay sim thoải mái hả các bác hay chỉ dùng 1 sim thôi
    Mỗi lần đổi sim bạn phải làm lại, cũng nhanh mà bạn

Mình có con 3GS BB 06.15.00 đã unlock và JB. Vậy có thể chuyển thành Word được không?

3GS thì đâu phải sài sim ghép gì đâu bạn !
    Nếu muốn lên World thì bạn làm cái Email cho AT&T hỗ trơ Unlock là lên World thôi bạn ak. Còn cái Unlock kia là sử lỗi của việc kick hoạt qua Itunes mỗi lần thay sim là fai làm lại. Tuy là không tiện bằng World nhưng giá cả mua Ip Lock or World cũng đáng phải xem xét

Em bây giờ FW 5.0.1 muốn up lên 5.1 bb 4.12 như bác thì làm thế nào ạ. Sau khi lên thì có bị mất danh bạ, phần mềm, JB Ko? Sáng nay e vừa unlock bằng sam xong.

Trích dẫn Gửi bởi thanhlongck
    Mình có con 3GS BB 06.15.00 đã unlock và JB. Vậy có thể chuyển thành Word được không?
    BB 6.15 thì mãi mãi ko bao h lên world dc bạn ạ , chỉ có làm phần cứng hạ bb xuống 5.x thì mới có khả năng

Các Chủ đề tương tự

1. Cần các bác giúp đỡ iphone 4 đắp chăn solf bank
    Bởi namdangvana2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:47 AM
  2. Chủ nhật - Ngày tung chăn của Sprint iphone5 lock - no sms - no 3g!!!
    Bởi dinhtamauto trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 04:33 PM
  3. ĐIểm danh hội Iphone 4S lock chờ tung chăn
    Bởi giaitri24k trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 332
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 05:15 PM
  4. thoát đắp chăn IP mà không hiểu tại sao
    Bởi vungochue trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 09-27-2012, 11:02 PM