Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Trích dẫn Gửi bởi cuongbk08
    Không biết anh em còn ai còn giống mình không, đang có con iphone 4 bb 4.12.01 , đợi ios6 ra rồi mà vẫn không có sim ghép hay tool để xài, trong khi bây giờ ai cũng quan tâm iphone 5... Buồn!
    hjx máy bạn nước nào nhật bản hả mh có cây softband đây đợi lâu wa làm phần cứng xài ultranow giống như máy word thật sướng

IMEI: 012337001472465
    MODEL: IPHONE 4 16GB BLACK
    Current Software: 5.1.1
    Activated Carrier: SFR FRA
    Sold to Country: FR
    Coverage Status: Out of Coverage
    Approx. Purchase:
    Sim-Lock Status: Locked
    Có ai không giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi Anhdunglongan
    hjx máy bạn nước nào nhật bản hả mh có cây softband đây đợi lâu wa làm phần cứng xài ultranow giống như máy word thật sướng
    SFR bạn ah mà mua code đến 2 củ.... không có tiền.... đợi sim ghép mà mấy gần cả năm rồi

SFR bạn ah mà mua code đến 2 củ.... không có tiền.... đợi sim ghép mà mấy gần cả năm rồi
    2t1 ah lên quốc tế luôn xài chứ để làm ipod lun ah

bạn len qt là 2 củ thì lúc bạn bán đi cũng cao hơn 2 củ vì máy bạn đã là qt mà. chỉ là đầu tư trước thôi!
    Nếu mình là bạn mình vẫn lên qt, dùng sướng đã, chán bán đi vẫn có giá hơn lock tầm 2 củ mà!

sfr mua code đắt vãi

IMEI: 012337001472465
    MODEL: IPHONE 4 16GB BLACK
    Current Software: 5.1.1
    Activated Carrier: SFR FRA
    Sold to Country: FR
    Coverage Status: Out of Coverage
    Approx. Purchase:
    Sim-Lock Status: Locked
    Có ai không giúp em với
    Check trang nào vậy pro. Chỉ mình với[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em đợi lâu quá vừa mua code cho con korea blacklist 2củ 2 nè, đắt lòi phở mà vẫn phải chơi, dân chơi thì fai chịu chơi thui, hihi, đùa bác thui chứ bác mua lên world chơi cho sướng bác ạ, update thoả mái con gà mái chả sợ bố con thằng nào, dùng bản lock suốt ngày chờ đợi với lại lo lắng

Trích dẫn Gửi bởi anhyeuemyyoi
    em đợi lâu quá vừa mua code cho con korea blacklist 2củ 2 nè, đắt lòi phở mà vẫn phải chơi, dân chơi thì fai chịu chơi thui, hihi, đùa bác thui chứ bác mua lên world chơi cho sướng bác ạ, update thoả mái con gà mái chả sợ bố con thằng nào, dùng bản lock suốt ngày chờ đợi với lại lo lắng
    Mấy hôm nay mới xuống 2 củ chứ hồi trước 3 củ.... đang tình hình khó khăn..... Đợi xài unlatrasnow........