Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi LIENHUONG
    Bạn chạy redsn0w 0.9.6 b6 nhé - đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    -> Chọn Browse đến FW gôc 4.2.1 của bạn thôi rồi làm theo Hướng dẫn trên MH nhưng quan trọng là thao tác đưa về DFU Mode bạn phải làm chuẩn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ấn dồng thời Power & Home trong 10s (trước khi trái Táo hiện ra) thì thả phím Power ra nhưng tay vẫn giữ thêm phím Home 1 lúc
    Browse đến FW gốc 4.2.1 thì bị báo lỗi là Unable to recognized [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chỉ bị duy nhất con 3G này sau khi lên 4.2.1 bb 6.15 thì mất wifi, chạy redsn0w cũng không được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có cách nào để khắc phục không chị LienHuong [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

sao ta down bản redsn0w về, mà ko có đuôi .exe là sao ........?

Trích dẫn Gửi bởi lienhuong
    nếu 3gs bootrom mới (sx sau tuần 40/2009) sẽ bị dính lỗi khi khởi động [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    có cách nào khắc phục không chứ e lỡ cài cydia rồi cứ bị treo máy hay moi lần up cydia là đứng máy

Trích dẫn Gửi bởi lilsky264
    Browse đến FW gốc 4.2.1 thì bị báo lỗi là Unable to recognized [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chỉ bị duy nhất con 3G này sau khi lên 4.2.1 bb 6.15 thì mất wifi, chạy redsn0w cũng không được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có cách nào để khắc phục không chị LienHuong [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Downgrade nó về 3.1.3 thử xem , coi wifi nó chạy lại dc không , vì bb 06.15.00 vẫn còn lỗi chứ nó chưa có sự ổn định bác à .

Trích dẫn Gửi bởi Tử Kiếm
    sao ta down bản redsn0w về, mà ko có đuôi .exe là sao ........?
    Giải nén ra chứ sao bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Hay bạn down phải bản dành cho Mac [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi LIENHUONG
    Bạn chạy redsn0w 0.9.6 b6 nhé - đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    -> Chọn Browse đến FW gôc 4.2.1 của bạn thôi rồi làm theo Hướng dẫn trên MH nhưng quan trọng là thao tác đưa về DFU Mode bạn phải làm chuẩn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ấn dồng thời Power & Home trong 10s (trước khi trái Táo hiện ra) thì thả phím Power ra nhưng tay vẫn giữ thêm phím Home 1 lúc
    thử làm xem sao, hoang mang quá

Trích dẫn Gửi bởi vppro209
    a nào có hướng dẫn chi tiết bày cho e với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thank nhìu
    Bạn làm theo hướng dẫn ở link này là ok bạn nhé! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    http://www.tinhte.vn/ios-thay-doi-n...eak-redsn0w-ios-5-0b1-4-3-3-tru-ipad2-663225/

Các pro ơi:O, sao em chay redsn0w hoài, chon install Cydia hoai ma no khong cai vo may em la sao. Chạy cong reboot lai khong thay Cydia dau ca, xin ra tay cuu vot cuc cung cua em:l

Trích dẫn Gửi bởi nhthuan89
    Các pro ơi:O, sao em chay redsn0w hoài, chon install Cydia hoai ma no khong cai vo may em la sao. Chạy cong reboot lai khong thay Cydia dau ca, xin ra tay cuu vot cuc cung cua em:l
    1. Gõ có dấu TV
    2. Phải dùng đúng bản redsn0w 0.9.6 b6 nhé
    3. Đưa đúng về chế độ DFU Mode mà tool yêu cầu
    4. Ko được thì kiếm 1 cái PC khác làm

Trích dẫn Gửi bởi lilsky264
    mình cũng bị báo lỗi này khi mở redsnow 0.9.6b6 lên (unable to recognized). dù đã đưa về DFU mode.
    pro nào help với ........

Các Chủ đề tương tự

1. cydia iphone 5 bị lỗi
    Bởi anhdung0812 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-07-2013, 07:00 PM
  2. Cài Cydia cho iPhone 4s 6.1 bị ngốn ram nhiều quá
    Bởi tuanlinhland trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 01:01 AM
  3. Iphone 4 nag cap len 6.0.1 bi mat cydia va youtube
    Bởi thanhnguyenth295 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại