Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 75
    e chưa thử vụ này bao giờ..nếu kết nối wifi gòi vào Software update.nếu nó tự update thì nó sẽ hiện lên hình dang loading phải ko .... có khi nào khi nó hiện lên thì nó update goi lun ko ....? tại vì mỗi lần lick vô software update thì thấy nó load..:-ss..máy e ip4 lock..ko kiểm tra lỡ bữa nào nghe mở wifi đọc báo nó up chắc tiu..nghe tin này sợ thật...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em ko biết máy mấy bác sau chứ lúc em vừa đọc cái topic này xong ( em thề là lần đầu tiên em vào cái Software Update) thì thấy cái khốn nạn này -.- em bảo đảm là ko thấy nút download và install lun nhé. vào là thấy downloading lun (máy đang cắm cáp vào itunes và itunes ko có check update)
    -hình này là lúc cắm vào itunes nó vẫn tự động chạy update tiếp

-còn cái này thì rút cáp ra nó tự động pause lun

vậy giờ phải làm sao đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cắm vào itunes mà nó cứ update thế này thì chắc chết quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mai mốt sao dám sync app nữa:hot:

Trích dẫn Gửi bởi sweetlove1990
    em ko biết máy mấy bác sau chứ lúc em vừa đọc cái topic này xong ( em thề là lần đầu tiên em vào cái Software Update) thì thấy cái khốn nạn này -.- em bảo đảm là ko thấy nút download và install lun nhé. vào là thấy downloading lun (máy đang cắm cáp vào itunes và itunes ko có check update)
    -hình này là lúc cắm vào itunes nó vẫn tự động chạy update tiếp

-còn cái này thì rút cáp ra nó tự động pause lun

vậy giờ phải làm sao đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cắm vào itunes mà nó cứ update thế này thì chắc chết quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mai mốt sao dám sync app nữa:hot:
    Bạn thử làm như bài đầu mình post xem có đc k? Nếu itunes chưa tích vào check Software automatically thì bạn tích vào rồi tắt itunes đi rồi bật lại itunes và bỏ tích mục update trên itunes rồi bật wifi trên iphone cắm vào itunes để nó đồng bộ 1 xíu xem nó có tự huỷ download k? Mình làm thế và nó tự huỷ download trong khi nó báo installing và sắp hoàn thành rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added 10-03-12 at 12:00 AM ---------- Previous post was 09-03-12 at 11:57 PM ----------

---------- Post added at 12:00 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hoanglong_tn

P/s: Đã tìm ra nguyên nhân máy tự động update là do itunes. Các bạn nào vẫn bị tình trạng như mình thì bật itunes lên, ấn vào
    Edit->Prenferences ở tab General bỏ chọn Check for new software update automatically rồi cắm cáp vào máy tính iphone sẽ không tự động update nữa.
    vậy nếu như mở wifi mà ko cấm vào itunes và cắm vào itunes mà ko kết nối wifi sẽ ko bị auto update đúng hem ....?:hot:

Trích dẫn Gửi bởi kingarc
    vậy nếu như mở wifi mà ko cấm vào itunes và cắm vào itunes mà ko kết nối wifi sẽ ko bị auto update đúng hem ....?:hot:
    đúng là cắm vào itunes và tắt wifi đi ko bị nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] tại bình thường chơi game online nên ko tắt
    p/s: sẵn tiện ai có cách nào làm nó ngừng update lun ko ? chứ lâu lâu quên mấy lần là tiu quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bác làm em yếu tim. có mỗi cái đt xài [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added 10-03-12 at 12:00 AM ---------- Previous post was 09-03-12 at 11:57 PM ----------

---------- Post added at 12:00 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

Đúng như vậy bạn ah? Và sau khi mình làm như vậy thì nó k còn tự động download nữa rồi. Hehe

Nhức đầu thật chứ, tui cũng bị giống vậy nữa, 4s 64g sprint [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

tạm thời cái này đúng... và ổn... ~~ nhưng nếu có cách nào cho nó tịt luôn càng tốt... Vãi apple, ko có nút Cancel luôn mới ác

máy mình cũng có dowload and install, mình nghĩ chắc máy khác bị là do cho ai mượn họ nhấn nhầm vào...