Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 75
    Trích dẫn Gửi bởi tharangnhuthe88
    Đây cắm vào iTunes cả chục lần đấy mà nó có down đâu, nói chuyện từ ngữ kg tinh tế chút nào
    Không nói thì không ai bảo câm đâu, không có chuyện gì mà không thể xảy ra cả nên đừng nói cái kiểu mình biết hết được

xác nhận, ko có chuyện này ................

chủ thớt quay cái video cho ae khỏi lăng tăng đi nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Máy iP4 lock AT&T chỉ bật Wi-Fi, vào Setting mà bấm vào mục Software Update là nó hiện ngay ra màn hình iOS 5.1 khêu gợi, với nút lệnh Download and Install sẵn sàng đưa chủ nhân vào rọ[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]! Máy mình đã JB rồi.
    Có lẽ giải pháp hợp lý hơn cả là lo tải về bản 5.1, rồi build bản custom không updated baseband, ấn trước vào máy của mình?

Thông tin chủ thớt cung cấp là đúng đấy. Apple đã tăng tốc việc tải qua OTA:
    This new iOS update is also offered as over-the-air (OTA) for those of you who already running iOS 5.x.x. Accessing the update feature is as easy as heading into Settings > General > Software and following the on-screen instructions, as shown in the screenshot below.

Trích dẫn Gửi bởi uman
    Máy iP4 lock AT&T chỉ bật Wi-Fi, vào Setting mà bấm vào mục Software Update là nó hiện ngay ra màn hình iOS 5.1 khêu gợi, với nút lệnh Download and Install sẵn sàng đưa chủ nhân vào rọ[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]! Máy mình đã JB rồi.
    Có lẽ giải pháp hợp lý hơn cả là lo tải về bản 5.1, rồi build bản custom không updated baseband, ấn trước vào máy của mình?
    để làm gì bạn? Bác định đón đầu hả?

Trích dẫn Gửi bởi sonickhang
    để làm gì bạn? Bác định đón đầu hả?
    Để máy không tự động cập nhật, đồng thời nâng cấp luôn baseband! Ôm hai quả bb 04.11.08 vì trót ngu là đủ lắm rồi, bây giờ còn nhõn một chú phải giữ dùng, bạn à. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi boyhappy
    Confrim là có hiện tượng này. Máy mình 4S ... má ơi... đau tim wá ~~

Nhưng nó hiện đang pause... bật wifi lên nó cũng ko resume... 1 ngày đẹp trời nó hứng auto resume là bỏ bà ~~
    Vẫn cancel được mà.Cậu cứ cóp full bộ nhớ là nó ko đủ 1GB để update là cancel được thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Nói chung vụ này em xác nhận có nhé, máy RS lại + JB còn trắng tinh... vào Software Update thì nó tiến hành tải... tắt wifi thì nó trở về trạng thái Pause ... và nút Download and Install thành Resume.

Mình có thử mở wifi và vào lại Software Update thì thấy nó vẫn Pause chứ không tự động Resume. Cũng mong là nó ngoan ngoãn nằm im... ngày đẹp trời mà nó âm thầm auto resume chắc cắn zái chết T_T

4 va 4s la vay ma nhấn ok roi sau căm vào no vân nhó ma

Trích dẫn Gửi bởi boyhappy
    Nói chung vụ này em xác nhận có nhé, máy RS lại + JB còn trắng tinh... vào Software Update thì nó tiến hành tải... tắt wifi thì nó trở về trạng thái Pause ... và nút Download and Install thành Resume.

Mình có thử mở wifi và vào lại Software Update thì thấy nó vẫn Pause chứ không tự động Resume. Cũng mong là nó ngoan ngoãn nằm im... ngày đẹp trời mà nó âm thầm auto resume chắc cắn zái chết T_T
    Bạn làm theo cách mình đã post ở bài đầu là hết bạn nhé. Thân