Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 75
    mình đã thử rồi đầu tiên là sign out cái apple id rồi sau đó reset all setting, sau đó vô lại vẫn mở wifi bình thường nhưng nó ko co up gì hết. Theo mình nghĩ là chỉ cần signout cai apple id là ok hết nhưng reset lai cho chắc cú. mình xài ip4s lock att. Luc đầu chỉ cần ấn vô software update thôi là tự động nó dowload liền nên tắt wifi và sau đó mở wifi lại thì thấy nó vẫn dowloading nên mình đã làm bước như trên mình nói thì sau đó vô lại ko còn thấy gì nữa hết.

THông báo là mình tắt wifi từ chiều đến giờ bật lên nó không tự download nữa rùi. Giờ mà nó hâm hấp lên lại tiếp tục down về thì vỡ mồm, các cao thủ nghiên cứu cách cho nó khỏi download luôn thì đỡ lo

Mình nghĩ có bấm vào nó mới update chứ!apple ai lại làm thế.Nếu chắc ăn bác vào Cydia cài thêm cái NO UPDATE nữa là ngủ ngon với 5.0.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cứ cho nó up không sao đâu. hôm nay rt kô đc FW 5.0.1 nữa hic

Trích dẫn Gửi bởi thanhbk
    Mình nghĩ có bấm vào nó mới update chứ!apple ai lại làm thế.Nếu chắc ăn bác vào Cydia cài thêm cái NO UPDATE nữa là ngủ ngon với 5.0.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Không bạn ah. Vừa mới restore lại rồi JB là nó tự động download luôn kể cả mình không có ấn cái gì về update, chưa cài 1 cái gì máy sạch sẽ. Có thể đấy là một kiểu update mới của apple còn những máy mà vẫn đang dùng từ trước chưa restore thì chắc không bị còn máy nào mà hnay vừa restore lại như mình thì mình khẳng định 100% máy nào cũng giống trường hợp của mình. Mình cũng đã vào cydia cài No Update nhưng không ăn thua nó vẫn download, kể cả là xóa file update trong mục System/library/LaunchDeaMon nó vẫn cứ tự update. Nhưng tắt wifi đi khoảng mấy tiếng rồi bật lên vào mục Software Update thì nó không tự download nữa sẽ có nút tiếp tục tải về và cài đặt

Kg có gì là tự nhiên hết đâu, nghe cái tiêu đề mắc cười kg chịu đc

Ặc cắm vào máy bật itunes lên là nó tự động download luôn @.@

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tharangnhuthe88
    Kg có gì là tự nhiên hết đâu, nghe cái tiêu đề mắc cười kg chịu đc
    :skull::skull::skull:haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzz

Trích dẫn Gửi bởi chungnguyen01
    mình đã thử rồi đầu tiên là sign out cái apple id rồi sau đó reset all setting, sau đó vô lại vẫn mở wifi bình thường nhưng nó ko co up gì hết. Theo mình nghĩ là chỉ cần signout cai apple id là ok hết nhưng reset lai cho chắc cú. mình xài ip4s lock att. Luc đầu chỉ cần ấn vô software update thôi là tự động nó dowload liền nên tắt wifi và sau đó mở wifi lại thì thấy nó vẫn dowloading nên mình đã làm bước như trên mình nói thì sau đó vô lại ko còn thấy gì nữa hết.
    Sign out Apple ID chỗ nào vậy bạn ?
    Nghe vụ này mà ăn ngủ không yên cứ vô canh coi nó có update ko
    Tin này thật là đáng sợ

Trích dẫn Gửi bởi hoanglong_tn

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

Nghe cái câu này chỉ muốn...........vào mặt. Ngu thì im còn không hãy phát biểu, m thử restore lại rồi xem nó có tự động update k?
    Đây cắm vào iTunes cả chục lần đấy mà nó có down đâu, nói chuyện từ ngữ kg tinh tế chút nào

Trích dẫn Gửi bởi hoanglong_tn

:skull::skull::skull:haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz zzzzzzzzzzz
    Bình tỉnh đi bác. Số phận của bác đã được sắp đặt thì theo nó luôn đi
    Chúc chuyến đi vui vẽ