Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 75

Iphone tự động apdate lên 5.1

Máy của mình gặp tình trạng tự động download 5.1 khi mở wifi và vào mục Software Update, đã tìm cách để nó không tự động download là vào cydia cài No Update nhưng vẫn không được, xóa file com.apple.mobile.softwareupdated.plist trong system/library/LauchDaemon rồi nhưng nó vẫn tự động update. Ai đã gặp tình trạng này và có cách fix thì chỉ cho mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( máy mình là máy lock

P/s: Đã tìm ra nguyên nhân máy tự động update là do itunes. Các bạn nào vẫn bị tình trạng như mình thì bật itunes lên, ấn vào
    Edit->Prenferences ở tab General bỏ chọn Check for new software update automatically rồi cắm cáp vào máy tính iphone sẽ không tự động update nữa.

Có vụ này nữa à :| ... nghe nguy hiểm thế

Cóp phim game hết sạch 64 gb nó có hỏi cũng ko update được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

oh vụ này mới à nha có anh em nào bị tương tự như z ko ta? em có cái iPhone 4 ko co bị sài Wifi bình thường

anh em xác nhận cái coi, nguy hiểm vậy

có vụ này nữa ah?e bật wifi liên tục lỡ nó up lên 5.1 thì khỏi JB và về đc 5.0.1 luôn thì chết. các cao thủ check lại xem có phải bị như chủ pic nói k vậy

Mấy hôm trước dùng thì không để ý, sáng nay lôi ra restore lại xong vào mục about xem rồi ấn vào Software Update thấy nó đã chạy đc nửa cọc rồi, hoảng quá tắt ngay wifi đi :-ss

Trích dẫn Gửi bởi hoanglong_tn
    Máy của mình gặp tình trạng tự động download 5.1 khi mở wifi và vào mục Software Update, đã tìm cách để nó không tự động download là vào cydia cài No Update nhưng vẫn không được, xóa file com.apple.mobile.softwareupdated.plist trong system/library/LauchDaemon rồi nhưng nó vẫn tự động update. Ai đã gặp tình trạng này và có cách fix thì chỉ cho mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( máy mình là máy lock
    Thì bác bật wifi nhưng đừng vào mục software update thì làm sao mà nó update đc chứ

cao thủ đâu hết ùi, xem lại tình hình này thử xem, ko a/e :skull: hết quá.

Trích dẫn Gửi bởi minhnam84
    có vụ này nữa ah?e bật wifi liên tục lỡ nó up lên 5.1 thì khỏi JB và về đc 5.0.1 luôn thì chết. các cao thủ check lại xem có phải bị như chủ pic nói k vậy
    Chuẩn 100% luôn e lại restore lại và quay clip chứng thực bây giờ. Restore lại 2 lần rồi vẫn bị nhé