Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 75 của 75
    Cái này cũng giống icloud thôi, máy sẽ tự động update khi thỏa mãn các điều kiện: có kết nối Wifi + cắm xạc ( hoặc cắm itunes) + máy trong trạng thái lock. Các bác chỉ cần tắt wifi trước khi cắm xạc là yên tâm.

mình cắm vào itune bây giờ nó lên 5.1 rồi cài cydia hết được rồi giờ sao mấy bạn ................kkkkkkkkkkkkk rs lại được ko vậy

Đã có hướng dẫn tắt Auto Update qua OTA ở đây: http://www.tinhte.vn/threads/1132917/#post15308231

Trích dẫn Gửi bởi sweetlove1990
    báo cho các bác tin mừng đây mình mới mò ra cách làm cho cái update nó mất lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bật itool hay ifunbox gì cũng được và theo đường dẫn sau:
    private/var/mobile/Library/SoftwareUpdate/
    sau đó xóa cái file softwareupdateservicesd.plist đi -> xong. Giờ cắm vào itunes và bật wifi lên xem thế nào nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] máy mình thì bi giờ nó ra thế này

p/s: mấy bác bị thì cứ như cách trên mà làm nhé chứ restore thì cái thanh update nó vẫn y như cũ thôi. Nãy mới restore lại thử ròi. giờ đang khổ vì ko biết làm sao khôi phục lại danh bạ đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình IP4s AT&T cũng bị như vậy.xác nhận làm theo cách này Ok.
    Apple nguy hiểm quá...

mình đang sài cây 4s word đang mở wifi tự nhiên vô coi
    nó báo dow sắp xong và chuẩn bị lên 6.0 hoảng hồn tắt wifi đang mò cách tắt no update đây chứ giờ chưa ổn với bản 6.0 mà cũng chưa jb đwowjc
    lên là chết