Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Lỗi ios 6 trên ipad 3

Trích dẫn Gửi bởi zibebong
    Ipad của mình đang ở ios 6 và bị lỗi chập chờn wifi. Mình lập thớt này để xem có ai bị lỗi như mình ko và tìm cách khắc phục.
    Hiện tại ipad 3 đang bị kẹt ở ios 6 đấy là theo lời của idev team nhưng ko biết đã có ai thử dowgrade chưa? Có t hành công hay ko?
    Mình cũng bị lỗi như bạn! Ko phải chập chờn mà là nó căng 3 vạch sóng nhưng vào mạng bị lag! E đã tìm ra cách khắc phục đó là vào reset lại cài đặt mạng! E làm 1 lần là ok và ko bị nữa. Nếu bác reset mà vẫn bị thì làm vài ba lần là ngon ngay! Downgrade thì phải lưu shsh mới hạ được! Còn ko thì bó con nhà ông tay bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi DucSkiss FPT
    Mình cũng bị lỗi như bạn! Ko phải chập chờn mà là nó căng 3 vạch sóng nhưng vào mạng bị lag! E đã tìm ra cách khắc phục đó là vào reset lại cài đặt mạng! E làm 1 lần là ok và ko bị nữa. Nếu bác reset mà vẫn bị thì làm vài ba lần là ngon ngay! Downgrade thì phải lưu shsh mới hạ được! Còn ko thì bó con nhà ông tay bác ạ
    Thank bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình có lưu shsh 5.1.1 nhưng tìm hiểu trên mạng thì kể cả có shsh cũng ko xuống đc với ipad 3 và 4s

Trích dẫn Gửi bởi zibebong
    Thank bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình có lưu shsh 5.1.1 nhưng tìm hiểu trên mạng thì kể cả có shsh cũng ko xuống đc với ipad 3 và 4s
    Chuẩn! E vừa xác nhận lại! Chip A5 ko về được nữa. Thôi A e ngồi chờ JB vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi DucSkiss FPT
    Chuẩn! E vừa xác nhận lại! Chip A5 ko về được nữa. Thôi A e ngồi chờ JB vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thôi để mình thử vậy, họ nói vậy nhưng biết đâu đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) , hên xui

Em đã thử và đã bó tay bác nhé! Chúc bác may mắn! Thành công thì share e phát! Nhớ tên bác rồi đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Thời gian chính xác phát hành Jailbreak 6.1 iPhone 5-iPad 4-iPad mini
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 07:15 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 08:53 PM
  3. Giúp đỡ ipad 1 3G 64gb không lên màn hình dù itunes đã nhận ra ipad
    Bởi tranlam89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-19-2012, 06:02 AM
  4. Trả lời: 298
    Bài viết cuối: 12-14-2012, 06:58 PM
  5. Update hạ cấp iPhone 4S, iPad 2 iOS5.1.1 - 5.0.1 và iPad 3 iOS5.1.1 - 5.1 dùng Redsn0w
    Bởi truonglv.lic trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 04:03 AM