Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 2 của 2

[Cần giúp đỡ] Ipad 2 IOS 5.1.1 - Iapfree 3.0.1 tự nhiên không hoạt động?

Mình hiện tại đang rất không hiểu vấn đề gì đang xảy ra với cái máy tính bảng của mình, lúc trước mình sử dụng iapp free 3.0.1 để h@ck game rất ổn, hôm nay mình mở ra để hack game thì nó không còn hoạt động được nữa, vào iapp free thì có thấy hiện 1 dòng thông báo màu đỏ :
    The author does NOT Accept any donations và 1 dòng note bằng chữ TQ ở dưới. Hiện tại mình đang dùng IÓ 5.1.1 mong các cao nhân giúp đỡ mình khắc phục hiện tượng trên, mình xin cảm ơn.
    P/s: Cách đây ít hôm tự dưng trên màn hình khoá hiện lên 1 bảng thông báo rằng iapp free dừng hoạt động, mình đọc chưa kịp thì nó tắt mất nên mình cũng không hiểu là tại làm sao lại có cái bảng đó nữa, không biết có ai bị như mình không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dưới đáy màn hình iApfree có 3 Tab gồm: Informations/Plugins/Disguise, bạn chọn Tab thứ 2 (Plugins), mục Enable chọn ON; Mục Installed bấm vào Core Plugin--->Install
    Tab thứ 3 (Disguise) Bạn để Mục Fake UDID -->OFF; Mục Fake MAC Address cũng để OFF nhé bạn

Các Chủ đề tương tự

1. Báo lỗi khi mở IAPFree
    Bởi marktines trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-22-2013, 06:33 PM
  2. IPad 1 cài fw 5.1.1 bị lỗi khởi động lại nhiều lần
    Bởi taigamemienphi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-04-2013, 05:11 PM
  3. Cháy nhà rồi: Nâng IPAd 3 lên OS 6 khi đã JB.Tự nhiên nó rớt thế là treo táo!
    Bởi thanhluantm trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-30-2012, 02:53 AM