Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Cydia bị bật ra ngay khi click vào???

Hôm nay em mới update bản ios 6.0 cho con 3gs. Cài đặt bình thường và JB cũng bình thường theo hướng dãn của tinh tế. ko có lỗi j say ra. nhưng khi cai cydia song thì. ko bật đc cydia. chạm vào kái nó hiện lên là out ra ngay. co bro nào bít cách khắc phục để chạy đc cydia nình thường ko bị bật ko ?

Trích dẫn Gửi bởi hoang826
    Hôm nay em mới update bản ios 6.0 cho con 3gs. Cài đặt bình thường và JB cũng bình thường theo hướng dãn của tinh tế. ko có lỗi j say ra. nhưng khi cai cydia song thì. ko bật đc cydia. chạm vào kái nó hiện lên là out ra ngay. co bro nào bít cách khắc phục để chạy đc cydia nình thường ko bị bật ko ?
    chép thêm MobileCydia
    set 6755

Đợi chút vô lại bạn. Mình cũng từng bị vậy nhưng khoảng nửa tiếng sau vào lại được, cũng không biết tại sao nữa.

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    chép thêm MobileCy

oh mình cũng làm vậy oy. nhưng thỉnh thoảng khi load ung dụng trên cydia. nó restats lại máy ( restats hay bị treo táo ) nếu restats đc thì lại bị bật như ban đầu mỗi lần như vậy lại phải justboot lại thật là phiền phức. có pro nào biết cách khắc phục ko? máy t đang dùng là con IP3gs. còn 1 con IP4 nưac cũng đang đinh JB nhưng ko biết nó có bị lỗi như vậy ko?

Các Chủ đề tương tự

1. 3gs cài fw custom 6.0.1 vào cydia bị đá ra ngay! Giúp khẩn cấp.
    Bởi linhnguyen47vn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-19-2012, 03:02 AM
  2. Tool Unlock No Wifi Chỉ Cần Click Chuột Mà Ko Cần Cài File deb_UPDATE
    Bởi mrtid92 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 80
    Bài viết cuối: 09-22-2012, 02:27 AM