Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi vmmpro
    Các bác cho e hỏi, e mới xài iphone 4 , có ngừoi bạn tặng từ mỹ, đang xài grevey sim
    em có cài itune vào máy tính thì tải app và game được, nhưng sao không sync được nhạc.
    có người chỉ em là restore lại từ itune của máy tính mình, nhưng không biết làm vậy có bị mất hay lỗi gì không, mỗil lần cắm vào itune là hỏi đăng ký , nhưng e không dám đành chọn later thôi

mong bác nào biết chỉ giúp
    cảm ơn các bác
    Hay là bạn ko bít sync thế?có thể do chưa active hoặc do fw jb bị lỗi.restore lại máy rồi jb lại xem nhé

các bạn ơi cho mình hỏi ip4 cua AT&T 4.2.1 update lên 4.3.3 rồi ghép sim vô sài dc k?

Gevay là nhanh nhất. Hehe. Thằng này chẳng ngán fw nào. Đúng là vô địch

Trích dẫn Gửi bởi leechowsp
    Tình hình là em có con IP 4 mang từ Mỹ về. Bảng Lock. IOS 4.3.1. Em đã Jailbreak nó rùi nhưng không biết cách mở mạng. Lắp sim vào thì nó bảo không hợp lệ. Mong các bác giúp cho. Em cảm ơn nhiều.
    mua gevey sim là mở mạng được à, máy bác chưa thể unlook bằng soft được nha

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ngocanh016vn
    nếu ở hà nội bạn tới nhật cường (lý quốc sư) mua ngay sim gevey
    còn ở saigon thì nhiều chỗ lắm
    Nhậ Cường bán đồ âm binh mà bác vẫn còn tin tưởng tụi nó hả, SG giá giờ có 170k a, Hà Nội e ko biết nhưng e thề ko bảo giờ chơi với bọn Nhật Cường ở Hà Nội và Bạch Long trong SG

cho minh hỏi mình co cai ịpone 4 mà ng ban bên nhật gui về do nhà mạng nhật cung cấp co xài được geyver sim k ???

Trích dẫn Gửi bởi sangviptg
    cho minh hỏi mình co cai ịpone 4 mà ng ban bên nhật gui về do nhà mạng nhật cung cấp co xài được geyver sim k ???
    tuỳ bb của em nó là bao nhiêu,nếu từ 4.10 trở xuống dùng sim ghép dc.còn trên là bó chân bó tay luôn.

b

Trích dẫn Gửi bởi trongkham
    tuỳ bb của em nó là bao nhiêu,nếu từ 4.10 trở xuống dùng sim ghép dc.còn trên là bó chân bó tay luôn.
    bb la 5.1.1 neu nhu vay minh co cach nao cho xuong 4.1.0 de xai sim ghep k ??

Unlock bag Phan mem DUOC ma

Tui unlock iPhone 4 dc ne

mua code là ok nhất má giá cũng ok nữa nếu của at&t thì mua code đi nhé bác.mua code giá giờ có 200-250k àh không sợ gì hết còn gevey chỉ unlock đc BB 4.10 trở xuống thôi.