Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

cái này chưa unlock = pmềm đc, bạn phải unlock phần cứng thôi, làm cũng đơn giản, bạn đi mua cái sim gevey về mà dùng.ok ấy mà.

cám ơn bác đã trả lời.

cách duy nhất là unlock bằng gevey sim [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] dùng gevey thì bạn mag đi đâu cũng dùng được hết.

nếu ở hà nội bạn tới nhật cường (lý quốc sư) mua ngay sim gevey
    còn ở saigon thì nhiều chỗ lắm

Đăng ký hội ip4 đắp chăn đi bạn..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

cái này là bạn mới jaibreak thôi, để unlock bằng phần mềm thì chưa có, bạn phải ra mua sim ghép để chạy thôi, cửa hàng nào cũng có

Iphone 4 đang xài Grevey sim không sync nhạc từ itunes

Các bác cho e hỏi, e mới xài iphone 4 , có ngừoi bạn tặng từ mỹ, đang xài grevey sim
    em có cài itune vào máy tính thì tải app và game được, nhưng sao không sync được nhạc.
    có người chỉ em là restore lại từ itune của máy tính mình, nhưng không biết làm vậy có bị mất hay lỗi gì không, mỗil lần cắm vào itune là hỏi đăng ký , nhưng e không dám đành chọn later thôi

mong bác nào biết chỉ giúp
    cảm ơn các bác

Mua cái gevey sim là xong hen ^^

Trích dẫn Gửi bởi vmmpro
    Các bác cho e hỏi, e mới xài iphone 4 , có ngừoi bạn tặng từ mỹ, đang xài grevey sim
    em có cài itune vào máy tính thì tải app và game được, nhưng sao không sync được nhạc.
    có người chỉ em là restore lại từ itune của máy tính mình, nhưng không biết làm vậy có bị mất hay lỗi gì không, mỗil lần cắm vào itune là hỏi đăng ký , nhưng e không dám đành chọn later thôi

mong bác nào biết chỉ giúp
    cảm ơn các bác
    Làm gì có chuyện sàu gevey ko sync đc nhạc. Ko thì bạn thử tháo gevey ra rồi sync thử xem.