Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 104
    Trích dẫn Gửi bởi khanhlyquan
    máy em như thế này mà
    bác xem có vấn đề gì không?
    bạn nhớ backup cái lockdown ra máy tính rồi hãy restore nhé. bạn tham khảo toppic này nèhttp://www.tinhte.vn/threads/1216959/ và buil thì bạn phải nhúng shsh đói với nhưng fw apple đã khóa mới đc nhé

Trích dẫn Gửi bởi cuongpolomo
    bác ấy lấy sóng từ vụ SAM [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ừ. Nhưng sao giờ k check đc thông tin bằng imei nhỉ

em cũng đang đau đầu vụ imei đây. không check được trên trang chủ của apple. check các trang khác cho thông tin lung tung lắm. Hỏi mua code lên worl thì mới cung cấp cho nó cái imei nó check hộ, thông tin ra sai bét từ serial đen iccil
    các bác cho em hỏi thêm là em đang chạy 5.0.1 thì có thể restore thẳng về 5.1.1 không vì em thấy có shsh 5.1.1
    cảm ơn các bác đã quan tâm

bạn nhớ backup cái lockdown ra máy tính rồi hãy restore nhé. bạn tham khảo toppic này nèhttp://www.tinhte.vn/threads/1216959/ và buil thì bạn phải nhúng shsh đói với nhưng fw apple đã khóa mới đc nhé
    cảm ơn bác đã cung cấp thông tin cần thiết[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác cho em hỏi fw nào đang bị apple khoá? và fw nào chưa khoá?

em cũng đang đau đầu vụ imei đây. không check được trên trang chủ của apple. check các trang khác cho thông tin lung tung lắm. Hỏi mua code lên worl thì mới cung cấp cho nó cái imei nó check hộ, thông tin ra sai bét từ serial đen iccil
    các bác cho em hỏi thêm là em đang chạy 5.0.1 thì có thể restore thẳng về 5.1.1 không vì em thấy có shsh 5.1.1
    cảm ơn các bác đã quan tâm
    của bác trước đã unlock bằng sam đúng k? Nếu đang có sóng bình thường thì bạn hãy backup cái lockdown ra máy tính.bạn xem cách backup lockdown ở toppic mình đưa bạn ở bên tren ấy. Sau đó dùng sn0wbezee buil 1 bản custom có nhung shsh 5.1.1 và restore bản vừa buil. Xong rồi copy lại cái lockdown vào là rồi khởi động lại thì có sóng. Chúc bạn thành công nhé

cảm ơn bác đã cung cấp thông tin cần thiết[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác cho em hỏi fw nào đang bị apple khoá? và fw nào chưa khoá?
    ip4 thì 5.1.1 đã khoá rồi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi nguyendu90hn
    của bác trước đã unlock bằng sam đúng k? Nếu đang có sóng bình thường thì bạn hãy backup cái lockdown ra máy tính.bạn xem cách backup lockdown ở toppic mình đưa bạn ở bên tren ấy. Sau đó dùng sn0wbezee buil 1 bản custom có nhung shsh 5.1.1 và restore bản vừa buil. Xong rồi copy lại cái lockdown vào là rồi khởi động lại thì có sóng. Chúc bạn thành công nhé
    hiện em không có sn0wbezee, soft này em không down được, dùng resn0w, hoặc ifaith build được không bác?

lại dính lỗi erro 21, nản quá bác ạ

lại dính lỗi erro 21, nản quá bác ạ
    bác down sn0wbezee về đảm bảo k bị lỗi 21. Dùng redsnow sẽ bị lỗi 21 đó. Nhiều người bị vậy rồi. Dow sn0w 2.9.6 nhé. Trên diễn đàn đầy ra ấy bác. Chuc thành công nhé

Trích dẫn Gửi bởi nguyendu90hn
    bác down sn0wbezee về đảm bảo k bị lỗi 21. Dùng redsnow sẽ bị lỗi 21 đó. Nhiều người bị vậy rồi. Dow sn0w 2.9.6 nhé. Trên diễn đàn đầy ra ấy bác. Chuc thành công nhé
    Phiền bác vất vả 1 lần up giúp em sn0wbezee lên mediafire với
    tất cả đường link trên diễn đàn đều chỉ về: http://gbit.mirror.devkipz.us/sn0wbreeze-v2.9.6.zip máy của em ko vào được[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác cho em hỏi thêm em đang chạy 5.0.1 thì restore lên thẳng build 5.1.1 đã được nhúng shsh 5.1.1 được không? và em có nên giữ lại bb 4.11.08 ko?

Các Chủ đề tương tự

1. Bác nào Pro giúp em hạ cấp firmware cái! 3G của em!
    Bởi trongtin89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-29-2012, 03:48 PM
  2. Tải IOS 5.0.1 Firmware
    Bởi phuong2buy trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 73
    Bài viết cuối: 11-21-2012, 03:37 PM
  3. [HELP] Firmware này là firmware nào vậy???
    Bởi mrcuong93 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-02-2012, 03:27 AM
  4. Giúp mình nâng cấp firmware cho con 3G với
    Bởi thulan0103 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 01:54 AM
  5. Hỏi về chạy firmware
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-10-2012, 03:21 PM