Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 101 đến 104 của 104
    bác ơi restore thành công rồi. Máy em là bản world chứ không phải được unlock bằng SAM đâu bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em đã build 1 bản custom 9b208 bằng sn0wbreeze nhưng ko tick chọn mục hackactivation, kết quả là restore xong nhận sim, sóng căng đét luôn bác ạ.
    Hài thật. gio em đang trải nghiệm bản 5.1.1 này
    sắp tới định up lên 6.0 nhưng băn khoăn ko biết co nên nâng baseband ko nữa? Ko biết bb nào thì sóng ổn định bác nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi khanhlyquan
    bác ơi restore thành công rồi. Máy em là bản world chứ không phải được unlock bằng SAM đâu bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Em đã build 1 bản custom 9b208 bằng sn0wbreeze nhưng ko tick chọn mục hackactivation, kết quả là restore xong nhận sim, sóng căng đét luôn bác ạ.
    Hài thật. gio em đang trải nghiệm bản 5.1.1 này
    sắp tới định up lên 6.0 nhưng băn khoăn ko biết co nên nâng baseband ko nữa? Ko biết bb nào thì sóng ổn định bác nhỉ?
    world thì bác còn quan tâm làm gì bb của nó nữa[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. vậy bác kêu là lock mới ác liệt chứ. cũng tai mấy bữa nay sao mấy cái trang check nó bị sao ấy. world thiif bác thích thì cứ nên ios 6 mà trải nghiêm. ip4 không thích vẫn về ngon lành mà bác. lo gì nữa. còn ios 6 thì chưa custom đc đâu nên bb sẽ nâng nhưng chẳng phải quan tâm đến nó làm gì nữa cho mệt bác ạ. thoải con gà mái thôi

Trích dẫn Gửi bởi nguyendu90hn
    world thì bác còn quan tâm làm gì bb của nó nữa[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. vậy bác kêu là lock mới ác liệt chứ. cũng tai mấy bữa nay sao mấy cái trang check nó bị sao ấy. world thiif bác thích thì cứ nên ió mà trải nghiêm. ip4 không thích vẫn về ngon lành mà bác. lo gì nữa. còn ios thì chưa custom đc đâu nên bb sẽ nâng nhưng chẳng phải quan tâm đến nó làm gì nữa cho mệt bác ạ. thoải con gà mái thôi
    hì cũng tại em cả. tù mà tù mù về máy, ko biết w hay lock nữa nên mới vất vả cả bác[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thank bác nhiều nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình trước mới dùng cũng như bác thôi. cũng học hỏi nhiều từ các bác trước nên cũng rất nhiệt tình nếu giúp đc ai chưa có kinh nghiệm và mới dùng máy thôi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Bác nào Pro giúp em hạ cấp firmware cái! 3G của em!
    Bởi trongtin89 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-29-2012, 03:48 PM
  2. Tải IOS 5.0.1 Firmware
    Bởi phuong2buy trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 73
    Bài viết cuối: 11-21-2012, 03:37 PM
  3. [HELP] Firmware này là firmware nào vậy???
    Bởi mrcuong93 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-02-2012, 03:27 AM
  4. Giúp mình nâng cấp firmware cho con 3G với
    Bởi thulan0103 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 01:54 AM
  5. Hỏi về chạy firmware
    Bởi hiepelines trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-10-2012, 03:21 PM