Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 52

Có bác nào restore được IOS 5.1.1 cho máy 4S đang chạy IOS 5.1.1 không ạ ?

Có bác nào restore được IOS 5.1.1 cho máy 4S đang chạy IOS 5.1.1 không ạ ? Em đang dùng con 4S ios 5.1.1 nhưng từ ngày apple up lên ios 6, em táy máy update cydia linh tinh nên giờ máy dính safe mode liên tục, chạy không còn mượt mà như xưa nữa, giờ muốn restore 5.1.1 thì phải làm sao hả các bác, em làm đủ kiểu đủ trò rồi mà toàn dính lỗi khi restore không à. Nào là 3194, 3108 (lỗi gì không hiểu luôn), .... Nói chung là không restore 5.1.1 được mà ios 6 thì nhất định em không lên vời lúc này ! Bác nào giúp em với ! hu hu !

Đang cùng cảnh như bác này. Chưa tìm ra cách vbac cí lưu shsh 5.1.1 chưa.

Cùng chung cảnh ngộ

thì máy nó có dính táo đâu các bác, lưu shsh lúc nào chẳng dc, em lưu rồi bác ạ. hàng A5 đắng thiệt là đắng !! Hi hi !! Thằng bạn em có tiệm chuyên sửa iphone, đang ôm 1 cây 4S hàng Verizon (bản lock) đang chạy 5.1.1 thì ăn quả táo to vật vã, giờ nó cũng ngồi cười giống em nhưng khổ ở chỗ máy đó bản lock, máy em bản quốc tế. ios 6 cho 4S là lên BB 3.0 luôn đấy nhé các bác !!!

Bác chớ có dại. Không về hay lên được đâu. Đắp chăn đấy.
    Tham khảo: http://www.tinhte.vn/threads/1537488/

Cám ơ ác nhắc nhở, máy em 4s viettel W nên quá lắm kg dc vọc app lậu, em đang mò theo hướng mới, có mệnh hệ gì thì em lên 6 ngồi đợi các bác lên sau vậy. Làm chuột bạch biết đâu giúp dc các bác.

dùng redsn0w vào evwn more > restore > IPSW chọn fw 5.1.1 rồi bấm remote thử các bác, với điều kiện có lưu SHSH nhé, mình đang kẹt 6.0 không về được 5.1.1 đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi geniusbmt
    dùng redsn0w vào evwn more > restore > IPSW chọn fw 5.1.1 rồi bấm remote thử các bác, với điều kiện có lưu SHSH nhé, mình đang kẹt 6.0 không về được 5.1.1 đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    iPhone 4S bác

tự sướng thôi,ngồi hóng tiếp !!!

Tình hình cập nhật là 4s đang ở 5.1.1 mún RS lại 5.1.1 ko đc các bác nhé!TÁO khóa roài!mình đang nằm im vì lên os6 lỗi tè le mà ko có Cydia [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]