Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 52
    Cái vụ ghép shsh vào fw em làm gần 10 lần rồi bác ơi !!! Bác nào chỉ vẽ tường tận 1 tí để em làm thử rùi em báo cáo cho mọi người !! Máy 4S oải thật !!!

Trích dẫn Gửi bởi tuananh2500
    Cái vụ ghép shsh vào fw em làm gần 10 lần rồi bác ơi !!! Bác nào chỉ vẽ tường tận 1 tí để em làm thử rùi em báo cáo cho mọi người !! Máy 4S oải thật !!!
    nếu thành công hú anh em 1 tiếng

Trích dẫn Gửi bởi hieuaudio
    Ai k len dc... Cho ly cafe di... Len toi dau luon do... Kaka
    Lên thì bình thường bạn hiền , xuống 5.1.1 cho 4S được hông ? Được mình tặng bạn 1 két Heineken luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

4 thường có shsh nào vế bản đó ok.
    còn 4s & ipad2 thì ko y kiến

Chán tè, máy A4 từ 5 lên 6 rùi từ 6 về 5 ầm ầm, cả 4 cây A4 về ầm ầm, thế mà mò mãi cây A5 cứ nằm im. Nào là 3194, thoát dc 3194 thì ăn 1600. thoát 1600 thì ăn thêm 1 quả "3108". Xin lỗi, google thần chưởng cũng chưa có help của bug 3108 !!! tiếp tục cầm A5 ios 5.1.1 !! khà khà !! Máy cũng chạy ok nhưng phải tìm cho ra cách restore 5.1.1 để còn sửa máy A5 chứ !!!

ko có cydia thì dể haha

Trích dẫn Gửi bởi dochoiapple
    ko có cydia thì dể haha
    Là sao hả bác, em cho mấy cái máy A4 về 5.1.1 đều có cydia đầy đủ mà bác !!!

Trích dẫn Gửi bởi buitruclam
    iPad3, i4S (and iPad2 owners who don’t satisfy #2) will always be able to RE-restore the current 5.x OS that’s already on their device. So if you’re at 5.1.1 when the window closes (and you’ve saved your blobs), you’ll always be able to RE-restore to 5.1.1 again. This makes the 5.1.1 jailbreak a lot less fragile — you don’t have to worry about messing up your install with funky extensions or getting into a boot loop, because you can always RE-restore from 5.1.1 to 5.1.1 again (or from 5.0.1 to 5.0.1 again, etc). But once you fall off the 5.x train by restoring to 6.x, you’ll be stuck there until the next jailbreak.
    Tạm dịch là ipad2, 4s luôn có thể rétore 5.x trên thiết bị của chính người đó. Vì nếu bạn đang ở 5.1.1 khi bị treo, bạn luôn có thể restoe 5.1.1 trở lại (với đk có lưu shsh, hoặc dùng shsh bloob tích hợp vào fw để rétore). Nhưng nếu 1 lần lỡ lên 6.0 thì thiết bị của bạn sẽ phải chờ jailbreak mới. ko có cách xuống 5.1.1 trong trường hợp này bây giờ.
    Có ai làm được cách này chưa ha!theo mình 4s hiện tại ko làm được.

đủ mọi kiểu, giờ cứ dừng lại ở 3108, còn khi dùng rednow thì bị đứng khi chạy tới "uploading IBEC". tiếp tục vọc !! khà khà !!!

IP4s đang ở 5.1.1 (chưa lên iOS6 lần nào), bác nào Re-Restore 5.1.1 đc ko ? chắc nhiều ae cần cái này.