Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 63
    Trích dẫn Gửi bởi ducthanhdbp
    oài em xem phim quên mất :d tốt nhất bác restore lại đi. chọn fw 5.1.1 đã active sẵn ý. ở đây nè
    http://heaveniphone.com/threads/905...tethered-voi-sn0wbreeze-2-9-6-28-05-2012.html

rồi chỉ việc vào cydia cài ultra thôi. :-ss
    mà bác cut file hót ra chỗ khác.đổi cọng cáp khác. reset lại máy tính làm cho chắc. :-ss tình trạng cũng k rõ như thế nào lên e cũng chỉ bik giúp thế thôi
    Muốn restore phải zo đc home srceen chứ bác. Mà trong khi đó máy mình chưa zo đc đến đó ^^!

ai bảo bác thế. bác tắt máy đưa vè DFU bật itune giữ shisst chọn fw 5.1.1 rétore đc hết. bản fw 6.0 thi chua co jb hoàn toàn đâu. cứ về 5.1.1 cho ngon lành đã rồi kiểm tra máy lock hay world rồi tính

Tình hình là máy đang ở phiên bản 6.0 06.15.00
    Modem firmware 06.15.00 mà update lên 6.0 thì chắc chắn sẽ bị kẹt ở phần activation. Chỉ có hai cách, một là hạ base band, hai là quay về iOS 5.1.1.

ai bảo bác thế. bác tắt máy đưa vè DFU bật itune giữ shisst chọn fw 5.1.1 rétore đc hết. bản fw 6.0 thi chua co jb hoàn toàn đâu. cứ về 5.1.1 cho ngon lành đã rồi kiểm tra máy lock hay world rồi tính
    Thks bác.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenrm
    Modem firmware 06.15.00 mà update lên 6.0 thì chắc chắn sẽ bị kẹt ở phần activation. Chỉ có hai cách, một là hạ base band, hai là quay về iOS 5.1.1.
    Thks bác.

Trích dẫn Gửi bởi nhutns
    vấn đề nằm ở chỗ tui restore clean lên 6.0 chưa jb gì hết bác ah ? vẫn không active được
    - IMEIL BÁC LÀ GÌ ĐƯA LÊN MÌNH XEM WORD CHUĂ

basaband 6.15 thì 90% là lock rồi. h bác cứ làm như em bảo đi. restore về 5.1.1 custom đã hack sẵn active mà e đưa ý thì k lo k vào đc screen nữa.

Thkl

Trích dẫn Gửi bởi tungkick
    - IMEIL BÁC LÀ GÌ ĐƯA LÊN MÌNH XEM WORD CHUĂ
    thks bác quan tâm
    imei :012267000868001

basaband 6.15 thì 90% là lock rồi. h bác cứ làm như em bảo đi. restore về 5.1.1 custom đã hack sẵn active mà e đưa ý thì k lo k vào đc screen nữa.
    Hj thks bác giúp đỡ nhiệt tình.
    Tình hình là download cái
    H@ckactive cho 3Gs Lock

trong cái link bác đưa. Cũng sài itunes Retores rùi nhưng reset xong vẫn thấy ghi là bản 6.0.@@~

6.0 là sao. nếu k vào đc màn hình sao xem đc fw đc hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])))

6.0 là sao. nếu k vào đc màn hình sao xem đc fw đc hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])))
    Ah bật Redsnow rùi cắm IP vào máy tính. Thấy trên redsnow hiên lên 3GS 6.0 06.15.00

thế bác next tiếp nó có lỗi gì không :-ss khó hỉu. bạn hack active restore xong nó vào màn hình luôn có sẵn cydia lun mà nhỉ
    cho xin 500 ảnh bác ơi