Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 32
    Trích dẫn Gửi bởi honeywell
    cái này bạn chỉ cần có shsh của bản 5.1.1 hoặc 4.3.3 là về vô tư nhé.
    build 1 cái custom firmware, sau đó đưa iphone về DFU mode (forum rât nhiều hướng dẫn về cái này rồi).
    Khi gần hoàn thành thì sẽ gặp lỗi và bị đưa về Recovery mode, bạn chỉ cần dung redsnow rồi chon exit recover là xong.
    Bác làm thử chưa ? MÌnh tạo custom firmware rồi, đưa về DFU rồi nhưng khi retore Itune va Rednow đều bị lỗi (vừa verified xong là báo lỗi liền, còn RN thì vừa nhúng shsh xong chuẩn bị restore là thoát ra luôn)

Trích dẫn Gửi bởi asus230887
    Bác làm thử chưa ? MÌnh tạo custom firmware rồi, đưa về DFU rồi nhưng khi retore Itune va Rednow đều bị lỗi (vừa verified xong là báo lỗi liền, còn RN thì vừa nhúng shsh xong chuẩn bị restore là thoát ra luôn)
    như bác honeywell nói nếu có shsh 5.1.1 hay 4.3.3 thì về vô tư, mà cái này chủ thới muốn dùng 5.1.1 thì dùng shsh 5.1.1 mà về chứ về 4.3.3 chi rồi lại lên 5.1.1. tại thời điểm hiện giờ về FW nào khác 6.0 đều phải có shsh cả, kô có thì kô cách gì về cả.

Mình lên 6.0 rồi về 5.1.1 vô tư kô vấn đề gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    như bác honeywell nói nếu có shsh 5.1.1 hay 4.3.3 thì về vô tư, mà cái này chủ thới muốn dùng 5.1.1 thì dùng shsh 5.1.1 mà về chứ về 4.3.3 chi rồi lại lên 5.1.1. tại thời điểm hiện giờ về FW nào khác 6.0 đều phải có shsh cả, kô có thì kô cách gì về cả.

Mình lên 6.0 rồi về 5.1.1 vô tư kô vấn đề gì cả.
    Mình ở quận 1, bác ở đâu thế, rãnh qua giao lưu chỉ em với hihi

Mình ở quận 1, bác ở đâu thế, rãnh qua giao lưu chỉ em với hihi
    Nếu điện thoại ở trong chữ ký của bạn thì đừng làm vô ích.

Trích dẫn Gửi bởi realmadrid_cf
    Nếu điện thoại ở trong chữ ký của bạn thì đừng làm vô ích.
    Ok bác, mình thử rồi nhưng không được, nhưng bác kia nói được nên tính giao lưu xem bác ấy làm cách nào ghê thế !!!

Ok bác, mình thử rồi nhưng không được, nhưng bác kia nói được nên tính giao lưu xem bác ấy làm cách nào ghê thế !!!
    iPhone 4S thì hiện tại chưa thể hạ cấp đâu bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hiphhh
    iPhone 4S thì hiện tại chưa thể hạ cấp đâu bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Hihi co em ipad roi nen cung khong quan trong la ha duoc hay khong, Rednow ban hien tai chua co funtion down xuong tu os6 nhung bac o tren bao duoc nen tinh thinh giao ma. Chac vai hom nua la co Rednow ban moi roi bac ah, luc do down vo tu.

Hihi co em ipad roi nen cung khong quan trong la ha duoc hay khong, Rednow ban hien tai chua co funtion down xuong tu os6 nhung bac o tren bao duoc nen tinh thinh giao ma. Chac vai hom nua la co Rednow ban moi roi bac ah, luc do down vo tu.
    cái này thì chưa biết 4S thì từ hồi đến giờ chưa bao giờ hạ được FW cả.

lên IOS6 về lại IOS 5.1.1 thì bị nâng basband mấy bạn ơi. Mình làm mấy lần rồi hic hic

Trích dẫn Gửi bởi rockmuathu
    lên IOS6 về lại IOS 5.1.1 thì bị nâng basband mấy bạn ơi. Mình làm mấy lần rồi hic hic
    thì là BB của 6.0: IP4 là 4.12.02, 4s là 3.0.04, 3gs là: 5.16.07