Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi maz9717
    haha mình đã rs ok rồi để mình hướng dẫn cho mọi người có j bạn vào xem làm lun nha.chỉ sử dụng redsnow build cs và stich shsh vào lun 511 nha bạn.
    ok đy bạn hướng dãn nhé hiện tại tớ vẫn chưa rs đc

http://www.tinhte.vn/threads/1549084/ ban vào đây làm theo nha.

http://www.tinhte.vn/threads/1549084/ ban vào đây làm theo nha.
    cài này thì đúng rồi, nhưng lỗi 21 này là thường xảy ra khi dùng redsn0w build FW 208 ấy, chứ bản FW 206 thì dùng redsn0w build vô tư. Những ai dùng bản 208 thì nên dùng sn0wbreeze để build thì sẽ ok.

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    cài này thì đúng rồi, nhưng lỗi 21 này là thường xảy ra khi dùng redsn0w build FW 208 ấy, chứ bản FW 206 thì dùng redsn0w build vô tư. Những ai dùng bản 208 thì nên dùng sn0wbreeze để build thì sẽ ok.
    nhưng mình bị mất cái software update trong general,nên mình mới tìm redsnow để build

Rednow chưa hỗ trợ 9b208 mà chỉ có sn0wbeze thôi

nhưng mình bị mất cái software update trong general,nên mình mới tìm redsnow để build
    chờ vài hôm nữa sẽ ra tool bạn à.mà mình nghĩ bạn đang muốn về 5.1.1 thì cần cái đó làm gì nữa tại thời điểm này

Trích dẫn Gửi bởi hellisangle_hp91
    chờ vài hôm nữa sẽ ra tool bạn à.mà mình nghĩ bạn đang muốn về 5.1.1 thì cần cái đó làm gì nữa tại thời điểm này
    cũng đang tính chờ Ifaith mà lâu quá thui thì làm cái này lun.cái này tùy sở thick mỗi người thui.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]mất đi 1 mục nào đó đôi khi nhìn vô cảm thấy khó chịu.