Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 33
    cái này chẳng qua vì ham rẻ thôi, muốn hàng mới cứ icenter fpt shop, vina viettel thẳng tiến. Mắc nhưng 100% là hàng mới.

- do ko còn là dân trong nghề ( hồi trước có đi làm công cho người ta thời trước khi có ip ) nên rất hoan nghên bài viết của bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cái này không mới, tuy nhiên mình thấy bạn thật dũng cảm và sống rất đàng hoàng. Thanks you.​
    P/S: Nếu có thể, với kinh nghiệm thực tế bạn có thể mô tả chi tiết hơn nữa từ đâu đến cuối quá trình dựng một con máy được không ?​

chủ thớt có thực sự làm ở đây ko =))) mình chỉ nói cho bạn nghe 1 điều. một khi đã nấu máy, chả thằng điên nào nấu máy ngu cả. bởi vì hao tổn nấu máy không là bao nhiêu cả. và nói như bạn thì mình cảm thấy cái tiệm này rất là gà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]))))))

Ở đâu cũng đóng seal thôi bác. Tiệm nào ko có máy đóng seal ( gọi máy cho oai ) thì chỉ vì tiệm đó ko bít tự đóng seal thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mua ip bi h ko có thợ dẫn đi thì hên xui thôi bạn

lương tâm nghề nghiệp , xin cám ơn bác,
    anh em muốn mua iphone 4 đúng hàng xin ghé lkmobile.com.vn
    cửa hàng em đang bán loại hàng trả bảo hành của apple ,khi ktra trên hệ thống báo chưa active ,nhưng active roi thì hết hạn bảo hành, theo mình hiện tại hàng này là chuẩn nhất ,không phải hàng nấu,hành dựng,ngoài ra các bạn nên tìm mua nhửng máy LL mua code lên quốc tế ,tuy có hơi củ nhưng đúng hàng zin

Trích dẫn Gửi bởi tch
    thêm vào blacklist, trc có mua ..............
    mình bít của hàng này từ lúc còn ở đường 3/2 - Nguyễn Lâm, nhận xét chung là làm ăn rất thiếu trách nhiệm, nhưng cũng tự an ủi lòng, ở VN này các hãng cty lớn đôi khi trách nhiệm còn chưa tốt, huống chi cửa hàng thế này, chấp nhận mua ở những nơi thế này thì đừng bao h nghĩ tới bảo hành bảo tỏi j` cả.
    thanks bạn chủ thớt đã chi sẽ anh em, hy vọng anh em tinh tế còn bít cửa hàng cty nào làm hàng thiếu uy tính thì share lên để anh em né.
    Mình cũng biết tiệm này từ khi còn ở 3/2, đã từng ủng hộ cây bút cùi giá 20 chục ngàn cho em Asus P535 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Bi giờ thì ko biết sao chứ hồi đó cũng như nhiều cửa hàng khác, đều có đặc điểm chung là : ngầu và kênh ( cả mấy chú em phong trần và cô em xinh xắn kênh kiệu ),như : cửa hàng BH gì đó ở đường LHPhong gần vòng xoay ĐBP, Lý Thái Tổ, ... mà bây giờ dổi qua là Dây Tây đen ( ko biết chủ mới hay cũ ), còn tiếp là Hnam nằm trên đuờng Trần Quang Khải, ... Nhiều đại diện các tiệm này lên đây nới là do khách đông ( vừa phân trần vừa PR [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ), do trâu buộc ghét trâu ăn....... Nói chung mình ghét nhất là Thái Độ của các tiệm này, vì vậy Lâu lắm rồi mình không ghé ủng hộ các tiệm này, không biết bây giờ ra sao, nhưng khó mà hi vọng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

thấy chủ thớt cũng hơi nhảm nhí...

thanks bạn nhưng cái này là tình hình chung mà bác k riêng gì iphone, đồ ăn thức uống cũng vậy thôi, có lời là người ta làm hết đó bạn, k có người xấu thì ai sẽ làm người tốt hehheheh, iphone chắc cú thì nhờ người wen xách về, hoặc mua viettel + vinaphone thôi mắc chút mà chắc ăn, ai ham của rẻ thì chịu

nói chung là chủ thớt không nên nói địa chỉ của người ta ra, chỉ nên cảnh cáo người mua hàng thui làm vậy thì có vẻ là thù cá nhân quá không like bài này lắm

Các Chủ đề tương tự

1. Mất icon khi JB iPhone 3Gs 2012 bằng absinthe-win-2.0.4
    Bởi sinhtrachoc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-23-2013, 05:50 AM
  2. IP 4s mới mua sản xuất w52/2012 dùng ios 6?
    Bởi buitrunghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 12:49 AM
  3. [HOT] AT&T BẮT ĐẦU UNLOCK IPHONE KHÔNG CÒN HỢP ĐỒNG VÀO NGÀY 8/4/2012
    Bởi duynini trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 01-26-2013, 09:40 PM
  4. Vấn đề downgrade 6.0 xuống 5.1.1 iPhone 3gs 2012
    Bởi thuongmua trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 08:09 PM
  5. Hỏi về ios 5.1.1 cho iphone 3gs lock ( 26-9-2012)
    Bởi xuantinhgov trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 09-27-2012, 05:01 AM