Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

vn ko có gì là ko thể.thank bạn
    mình cũng làm iphone nhưng máy để lại tất cả đều dc khách hàng ký tên lên máy dù là nhỏ nhất.làm ăn như vậy chắn chắn sẽ ko lâu dài dc
    người dùng iphone bj rất sành,có thể là giỏi hơn ae mới vào nghề nữa

Bây h muốn đi mua máy, nên kèm theo 1 thợ máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn những người nhiều tiền cứ thấy tiệm lớn là ok, nhiều tiền mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

sau khi hết "cộng tác" viết bài này thì cũng tốt. nhưng đưa luôn địa chỉ và website thì có mùi chơi xấu hoặc tự coi lại bản thân đi.

cái này chủ yếu là trả thù cá nhân nhiều hơn là hướng dẫn anh em

mục đích gì cũng đc, có lợi cho người tiêu dùng là đc...mà nhiều khi tránh chỗ này thì gặp chỗ khác cũng vậy...ở việt nam ko nhiều lựa chọn cho lắm...hoặc là tệ hoặc là cực kì tệ...

IP4 giờ mua chắc ăn thì chỉ có đem từ US về thui, mới lấy 1 em cho nhỏ bạn vì bị đua 4S , xài đỡ chờ IP5 ?!? Ở VN giờ mà mua 4S nguyên xiu còn ớn nói gì đến 4 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ke ke......

Hên xui đi các pác

Chỗ này mình thấy buôn bán vẫn uy tín hơn nhiều chỗ khác ( tiệm nào làm iphone mà ko bán hàng nấu ) . Nhưng cũng rất hoan nghênh sự đóng góp của bạn

thêm vào blacklist, trc có mua mấy em nokia hàng xách tay ở cửa hàng này, lỗi của máy thì ko dễ phát hiện như iphone (VD: N82 và E72 mình đã mua ở đây khi bật camera trong bóng tối, sẽ thấy có 1 điểm khác màu đen), tự nhủ với lòng tiền nào của đó, mua rẻ ráng chịu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Ngày xưa mua 6300 cho gấu cũng ở đây, máy còn BH nhưng jack 3.5 lúc nghe lúc ko, đem ra BH thì có anh KT mặt rất giang hồ, nói là cắm rút nhiều quá nó hư, h ko BH cái đó chỉ sửa 250k ỏ 350k j` đó. mình đem về tháo ra coi thì thấy cái jack đó đóng bụi nên tiếp xúc kém, chùi sạch bụi xài bình thường.
    mình bít của hàng này từ lúc còn ở đường 3/2 - Nguyễn Lâm, nhận xét chung là làm ăn rất thiếu trách nhiệm, nhưng cũng tự an ủi lòng, ở VN này các hãng cty lớn đôi khi trách nhiệm còn chưa tốt, huống chi cửa hàng thế này, chấp nhận mua ở những nơi thế này thì đừng bao h nghĩ tới bảo hành bảo tỏi j` cả.
    thanks bạn chủ thớt đã chi sẽ anh em, hy vọng anh em tinh tế còn bít cửa hàng cty nào làm hàng thiếu uy tính thì share lên để anh em né.

Các Chủ đề tương tự

1. Mất icon khi JB iPhone 3Gs 2012 bằng absinthe-win-2.0.4
    Bởi sinhtrachoc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-23-2013, 05:50 AM
  2. IP 4s mới mua sản xuất w52/2012 dùng ios 6?
    Bởi buitrunghai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 12:49 AM
  3. [HOT] AT&T BẮT ĐẦU UNLOCK IPHONE KHÔNG CÒN HỢP ĐỒNG VÀO NGÀY 8/4/2012
    Bởi duynini trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 01-26-2013, 09:40 PM
  4. Vấn đề downgrade 6.0 xuống 5.1.1 iPhone 3gs 2012
    Bởi thuongmua trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 08:09 PM
  5. Hỏi về ios 5.1.1 cho iphone 3gs lock ( 26-9-2012)
    Bởi xuantinhgov trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Bài viết cuối: 09-27-2012, 05:01 AM