Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Giúp em ipad 3 fw5.1 đã jb nỡ cập nhật lên fw6 bằng wifi !!!

Máy em ipad3 đang dùng fw 5.1 đã jb Hôm nay em thấy máy báo có bản fw 6 lên đã ấn vào nâng cấp bây giờ đang chạy, vào mạng xem thấy bảo máy đã jb ko nâng cấp dc em đã tắt wifi rồi khởi động lại, bật lên thấy nó tiếp tục chạy ko tắt update dc .Cho em hỏi bây giờ phải làm thế nào ,nếu update xong thì máy có bị làm sao ko ?

đã JB thì cắm máy tính restore lại 5.1.1 là ổn nhất. Done. Lên 6 rồi thì chưa chắc xuống dc 5.1.1 đâu

Ko sao bác ạ! Bác nên lưu shsh rồi restore lại! Khuyên chân thành là ko lên ios6. Máy bác lên rồi ko về được nữa đâu.

Nếu máy đã Jailbreak thì quá trình tải về được nhưng không nâng cấp được(sẽ báo lỗi). Bạn cũng có thể tắt chức năng này nếu máy đang tải qua wifi. Vào Cydia cài "No update" là sẽ mất ngay thôi

nó báo có bản cập nhật kệ nó có sao đâu bạn, update hay không là do bạn mà, cào cydia cài No update cũng được mà chẳng cài cũng chẳng sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nó bảo nhìn hơi khó chịu tý thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kingdom226
    nó báo có bản cập nhật kệ nó có sao đâu bạn, update hay không là do bạn mà, cào cydia cài No update cũng được mà chẳng cài cũng chẳng sao [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nó bảo nhìn hơi khó chịu tý thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ông này chẳng đọc kỹ gì. Người ta nói đã lỡ nhấn cập nhật rồi, bây giờ muốn thoát hẳn cơ mà. Chứ chưa nhấn cập nhật thì nói làm gì.

Trích dẫn Gửi bởi ducminh08
    Ông này chẳng đọc kỹ gì. Người ta nói đã lỡ nhấn cập nhật rồi, bây giờ muốn thoát hẳn cơ mà. Chứ chưa nhấn cập nhật thì nói làm gì.
    JB rồi cập nhật qua ota bằng mắt à??? bấm thoải mái rồi nó báo lỗi nó khác out ra chứ sao?

Trích dẫn Gửi bởi kingdom226
    JB rồi cập nhật qua ota bằng mắt à??? bấm thoải mái rồi nó báo lỗi nó khác out ra chứ sao?
    Nhưng ngừoi ta hỏi làm sao để nó không tải về, muốn tắt hăn đi. Chứ như ông thì ngồi đợi đén lúc nó báo lỗi rồi nó thoát chắc! Như vậy vừa sốt ruột và vừa tốn tiền data.

Ipad 3 của mình đã lên OS6 qua OTA, giờ chắc bó tay lun. buồn quá

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi wifi ipad 3 iOS 6.1
    Bởi ngomap trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-19-2013, 09:56 PM
  2. Xin giúp đở về ipad 3 wifi + 3g
    Bởi quoctran18 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-28-2013, 07:19 PM
  3. iPad 4 - 4G bắt sóng wifi yếu
    Bởi mrhao91 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại