Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Trích dẫn Gửi bởi solyan84
    9B208 ra nhằm ngăn chặn thời kì Jailbreak, nói 9B206 lỗi Youtube với Pin thì mới là nói bừa đấy
    Đúng rồi, nói ver 9B206 lỗi Youtube với Pin là nói tầm bậy làm anh em bị loạn thông tin đó. Đề nghị mod nhắc nhở tránh trường hợp tung tin đồn nhảm

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    các bạn này dùng 206 bị lỗi youtube có thể là các dòng máy lock hoặc bạn dùng hackactive, chứ nếu dùng sim nhà mạng hackactive thì youtube vẫn xài vi vui, dùng cũng đã làm trên nhiều con rồi, chưa gặp lỗi này.
    hehe mình viết vậy mà tương mình báo lổi hà hihihi. Cày nhiều rùi đưa vào là giao máy, chay youtube phà phà,không cần cài fixx này fix nọ làm gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi tungkick
    hehe mình viết vậy mà tương mình báo lổi hà hihihi. Cày nhiều rùi đưa vào là giao máy, chay youtube phà phà,không cần cài fixx này fix nọ làm gì cả.
    coi chừng mem trên lại ném đá nữa thì khổ!! Cứ làm như ta đây cày ải iDevices nhiều lắm đấy! mình thì ko thích những lời lẽ thô tục như thế! dù sao cũng đc dạy dỗ đàng hoàng!!! nản!!

Cái ông nào phán lỗi youtube và chửi rủa các mem trên này sau đó nhận là người có học đâu? Xuất hiện xem nào? Để coi cái đầu ông có bị ngắn hay nhũn não vì cái sự có học và biết nhiều của ông! có cần tôi tặng cho ông cái Ip4 FW511 206 đã UJB ko lỗi youtube cho ông xài chơi ko? 208 ra là để vá lỗi Youtube cho ông xài ấy hả? Sao cứ tỏ ra nguy hiểm làm gì nhỉ?

Gia dinh k ha?

Ai ranh ghe 260 huynh tan phat cho coi... Minh k thich noi nhieu ha... An theo thi k co nhu may ban dau nhe... Con nhun nao hay gi thi ghe day giao luu nhe... Thu suc minh di may a hung... Dc ko nao?

Trích dẫn Gửi bởi binghia
    Cái ông nào phán lỗi youtube và chửi rủa các mem trên này sau đó nhận là người có học đâu? Xuất hiện xem nào? Để coi cái đầu ông có bị ngắn hay nhũn não vì cái sự có học và biết nhiều của ông! có cần tôi tặng cho ông cái Ip4 FW511 206 đã UJB ko lỗi youtube cho ông xài chơi ko? 208 ra là để vá lỗi Youtube cho ông xài ấy hả? Sao cứ tỏ ra nguy hiểm làm gì nhỉ?
    ừh,mình cũng cảm thấy vậy.chắc mấy ông đó có vấn đề về kỹ năng đọc và hiểu nói huynh thiên trời đất ko bt người ta đánh giá mình thế nào.hay đi chọt chẹt là giỏi chứ chẳng có giúp ít j,tui mới build 206 = redsnow đây và JBU = Asinthe 2xx lun xài ổn định tới h có thấy lỗi lầm j đâu youtube .nhiều thím còn nguy hiểm hơn nửa cứ phán là 208 fix lỗi nhõ của 206 mà hỏi fix lỗi j thì im lặng đến đáng sợ.bít fix mà ko bit fix lỗi j?giống như "mấy con vịt nghe sấm"

Trích dẫn Gửi bởi hieuaudio
    Ai ranh ghe 260 huynh tan phat cho coi... Minh k thich noi nhieu ha... An theo thi k co nhu may ban dau nhe... Con nhun nao hay gi thi ghe day giao luu nhe... Thu suc minh di may a hung... Dc ko nao?
    THẾ BẠN ĐẢ CHẠY BAO NHIÊU CAY 260 BỊ LỔI YOUTUBE,HAY CHỈ 2 CÂY,NẾU BẠN CHẠY 1000CÂY BỊ LỔI HẾT THÌ NÓI CÂU CHÍNH XÁC CHO ANH E,NHƯNG THẬT SỰ BẠN NÓI LỔI NHƯNG MÀ LỔI GÌ CỦA YOUTUBE VẬY

Ban wa day... Dau vo mieng lam gi? Minh cho ban cam nhan ... Thac mac thi truc tiep xem nha cac a ban..,

- THÌ BẠN CỨ BẢO NÓ LỔI BẠN CHO ANH EM XEM NÓ LỔI GÌ VẬY, NÀO CÓ CÁNH CỬA THẦN KỲ TUI CUNG BƯỚC 2 BƯỚC TỚI BẠN XEM THỬ.LỔI CHỔ NÀO TRONG KHI TAY ĐANG CẦM IPHONE YOUTUBE XÀI BÌNH THƯỜNG

Các Chủ đề tương tự

1. restore 5.1.1(9B206) iphone 4 word mất sóng
    Bởi dangochinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 12-20-2012, 06:21 AM
  2. Restore lại ip4 world 5.1.1(9b206)
    Bởi drspiller11 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-19-2012, 03:49 PM
  3. Hướng dẫn restore iphone 4 (FW 5.1.1 - 9B206) khi apple đã close.
    Bởi tuanem trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-02-2012, 10:43 PM
  4. iphone 4 đang ở 5.1.1(9b208) có về được 9b206 được không
    Bởi tuanem trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-25-2012, 05:00 PM
  5. iPhone 4 16Gb Quốc Tế 4.3.3 cần update lên 5.1.1 9B206
    Bởi webhuynguyen trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-24-2012, 05:38 PM