Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Cứu con IP của em với hic

con IP 3 của em ntn
    Véion: 5.1.1 (9N206)
    Carrier: 12.0
    Model: MC606VN
    Sẻvial: 8812141VE00
    IMEI: 012748006272967

Hôm nay e nghịch dại nghe lời xúi bậy update lên Ios6 bằng itune ( e tải itune 10.7) mà download xong nó k lên được Ios 6 nó báo lỗi rồi em cắm lại vào itune thấy có chữ restore em cũng restore lại nhưng ko thấy, khi itune báo đã restore xong thấy máy tắt, em bật nguồn lên nó lại hiện như cũ cắm vào itune nó lại bắt restore, máy k mở được, trước khi update em có lưu SHSH rồi,

Em chưa từng nâng cấp hay hạ cấp bao giờ nên ngu lắm, mấy bác hướng dẫn tận tình dùm em từng bước để cho em nó về như cũ được không ạ, hic...
    Ai đang onl có Y!M cho em Y!M em add chỉ em cho dễ được ko,,,,,,,,,

bạn dow fw gốc bản cũ đag dùg. dow xog cắm máy vào bật itune và restore thử xem sao. nếu báo lỗi nÀo tìm thử google. k đc thì fai build bằng snow

bạn nói rõ tí báo lỗi mà báo lỗi gì mối đc, dùng ireb đưa về dfu rồi restore xem sao. không đc thì qua trường của mình mình làm giúp cho , lotte q7 nha

Lúc rétore máy nó báo là iphone sẽ trở lại như khi xuất xướng nhưng em bật IP lên thí thấy hình cái usb cắm vào cái biểu tượng itune màu xanh, rồi như thế miết ạ,

Máy của e lúc mua nó đã là 5.1.1 r, giờ mấy pro chỉ dùm e cách làm sao cho nó trở lại 5.1.1 được k ạ, hướng dẫn cụ thể luôn như dùng soft gì, làm ntn..........cảm ơn mọi người nhiều

Trích dẫn Gửi bởi huangocthanhtam
    Lúc rétore máy nó báo là iphone sẽ trở lại như khi xuất xướng nhưng em bật IP lên thí thấy hình cái usb cắm vào cái biểu tượng itune màu xanh, rồi như thế miết ạ,
    Đưa náy về DFU rồi restore cho nó lên iOS 6 lại đi.

pác nào cho em Y!M được k ạ

thefirmwareumbrella.blogspot.com
    vào đấy downcaisa tiny umbrela về nối ip vối máy tính--- nhấn vào nút exit recovery thử xem.

thanks các pác e cũng dek hỉu gì luôn, hồi nãy em làm k được giờ lại được cứ cắm vào mở itune lên rồi nhấn restore còn lại nó tự làm thế là xong ??????? sao hồi nãy em làm k được nhỉ, Giờ có nên update lên IOs6 k ạ, mình dow firmware về rồi vào itune shift restore cái firmware đó hay cho nó tự update ( em tự update mà k được). hic nghịch dại miết mời mò ra dần dần

thank all, e len ios 6 dc r, xài tốt vãi