Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Trích dẫn Gửi bởi SirUytski
    Hiện tại e đang dùng con 4s lock SFR của Pháp. Đang ở 5.1.1 (9b206) bb 2.0.12. Đã lưu SHSH 5.1.1 ở laptop

Giờ e muốn restore lại 5.1.1 thì làm thế nào các bác nhỉ? Cao thủ nào hướng dẫn cụ thể cho e được không?
    E không có sim active nhà mạng đâu. Và nếu e muốn rs lại fw gốc thì có bị nâng bb ko? E không khoái dùng fw custom lắm.
    Còn lên 6 thì e chịu, giờ 4s lên ko xuống đc đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Hiện tại e đang dùng con 4s lock SFR của Pháp. Đang ở 5.1.1 (9b206) bb 2.0.12. Đã lưu SHSH 5.1.1 ở laptop

Giờ e muốn restore lại 5.1.1 thì làm thế nào các bác nhỉ? Cao thủ nào hướng dẫn cụ thể cho e được không?
    E không có sim active nhà mạng đâu. Và nếu e muốn rs lại fw gốc thì có bị nâng bb ko? E không khoái dùng fw custom lắm.
    Còn lên 6 thì e chịu, giờ 4s lên ko xuống đc đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    hiện tại thì chưa có cách để restore 5.1.1 4s lại đâu bạn ơi dù bạn đang ở 5.1.1 và có sh <nếu 4s lên 6 thì khả năng xuống lại sẽ ko còn nữa>, cái này thì phải chờ tool ở devteam mà thui , khi nào có hãy hay

Trích dẫn Gửi bởi sontung.tran07
    mình chẳng bít có chém gió hay ko, ko có ý định xây nhà nên gạch mình cũng chẳng cần.
    Restore để downgrade từ ios6 -> 5.1.1 thì chỉ cho 4 và 3gs, 4s thì ko đc. Nhưng vì chủ thớt đang ở 5.1.1, mà trong diễn đàn thì mọi ng nói nếu vẫn đang ở 5.1.1 thi dùng Re-restore chứ ko phải Restore. Nếu bạn không bít thì bạn cũng đừng có nói.
    Ông chỉ tầm bậy mà còn ông còn cải , chủ thớt để cái topic chằng vằng restore 4S xuống 5.1.1 như vậy mà ông còn cố cải 3GS , 4 nữa.

Hết cửa . iOS 6 xài sim ghép chờ bạn thôi hoặc đợi tool hạ dành 4s thôi . Còn ai nói thời điểm này hạ dc là chém gió .

Cám ơn các bác đã nhiệt tình. Vì máy e dính mấy lỗi lặt vặt với lâu lắm rồi chưa rs nên muốn rs cái cho nó sạch máy (tiện thể e đang muốn check cái lỗi hao pin 1 chút)

Cùng vì thời điểm này khá nhạy cảm, IOS6 mới ra, tool hạ fw hay restore lại đều chưa có, máy em lại là máy lock nên e ko dám mạo hiểm, lớ ngớ lại đắp chăn thì xong =.=

Trích dẫn Gửi bởi anti-apple
    Hết cửa . iOS 6 xài sim ghép chờ bạn thôi hoặc đợi tool hạ dành 4s thôi . Còn ai nói thời điểm này hạ dc là chém gió .
    Ơ, e hỏi ngu 1 chút, IOS6 vẫn dùng sim ghép ngon lành hả bác.
    Với cả e đang ở 5.1.1 chứ ko fai muốn hạ từ 6--> 5.1.1

Cám ơn các bác đã nhiệt tình. Vì máy e dính mấy lỗi lặt vặt với lâu lắm rồi chưa rs nên muốn rs cái cho nó sạch máy (tiện thể e đang muốn check cái lỗi hao pin 1 chút)

Cùng vì thời điểm này khá nhạy cảm, IOS6 mới ra, tool hạ fw hay restore lại đều chưa có, máy em lại là máy lock nên e ko dám mạo hiểm, lớ ngớ lại đắp chăn thì xong =.=

Ơ, e hỏi ngu 1 chút, IOS6 vẫn dùng sim ghép ngon lành hả bác.
    Với cả e đang ở 5.1.1 chứ ko fai muốn hạ từ 6--> 5.1.1
    ngon lành cành đào ios 6 sài sim ghép

E cũng vừa tham khảo, thấy bảo TP-sim với heicard thì dùng được. Mà lên IOS6 lỗi danh bạ =.= ko có on/off 3G, tốn pin lắm, máy đã sim ghép rồi, giờ thêm khoản này nữa chắc nửa ngày cắm sạc 1 lần

E cũng vừa tham khảo, thấy bảo TP-sim với heicard thì dùng được. Mà lên IOS6 lỗi danh bạ =.= ko có on/off 3G, tốn pin lắm, máy đã sim ghép rồi, giờ thêm khoản này nữa chắc nửa ngày cắm sạc 1 lần
    chính xác

bạn đừng nghe người ta nói linh tinh, qua nhà tớ cho bạn mượn cái tpsim chín hãng, dùng thử 2 ngày thì biết chính xác nhất, trăm nghe khôg bằng 1 thấy. Tpsim chính hãng nhé !

SG thì lh mình nhé bạn . Giải quyết vấn đề của bạn trong vòng 1 nốt nhạc luôn nè . Muốn hỏi cái gì mình trả lời cái đoá . SĐT m dưới chữ ký . Với phương châm m là chắc chắn và an toàn là trên hết .

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] Restore iOS 6.1 cho iPhone 4 lock?
    Bởi toilatoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-25-2013, 08:57 AM
  2. Có restore iphone 4s lock lên 6.0.1 được nữa không
    Bởi smyhomesale trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-30-2013, 07:11 AM
  3. Xin hướng dẫn restore fw 5.1.1 iphone 4s lock
    Bởi cuongluongphong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 12-18-2012, 04:29 AM
  4. Restore iphone 4 lock về 5.1.1