Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

IP4s có down dc từ OS 6 về 5.1.1 không?

Anh em cho hỏi có cách nào downgrade cho IP4s từ OS6 về 5.1.1 không? Hình như vẫn đang bất khả thi, mình làm đủ mọi cách mà vẫn không được, lỗi đủ các kiểu mặc dù có lưu SHSH. Có bạn nào down dc chưa chỉ giúp mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

P/S: IP4 thì down thoải mái nhưng 4s vẫn chưa làm dc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gép SHSH vào fw gốc ---> Đưa máy về DFU --> Restore. Done

Trích dẫn Gửi bởi ZjN
    Gép SHSH vào fw gốc ---> Đưa máy về DFU --> Restore. Done
    Cảm ơn bạn, bạn đã test thử chưa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Lý thuyết thì vẫn là thế, áp dụng dc với IP4 nhưng thử với 4s thì mình ko làm dc. Bạn có link bài hướng dẫn chi tiết cho mình xin với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

À mình quên chứ S [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) S thì ngậm ngùi với 6 thôi bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

4s thì bó tay

Trích dẫn Gửi bởi Minh - TVH
    Anh em cho hỏi có cách nào downgrade cho IP4s từ OS6 về 5.1.1 không? Hình như vẫn đang bất khả thi, mình làm đủ mọi cách mà vẫn không được, lỗi đủ các kiểu mặc dù có lưu SHSH. Có bạn nào down dc chưa chỉ giúp mình với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

P/S: IP4 thì down thoải mái nhưng 4s vẫn chưa làm dc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    lúc apple mới ra os6 và chưa khóa shsh 5.1.1 thì bạn restore về bình thường, hiện giờ apple khóa 5.1.1 thì bạn ko có tool hỗ trợ để xuống 5.1.1 từ 6.0 (ipad 3 và cả IP4s nhé)

Tôi cũng đang đặt câu hỏi giống bạn
    Tình hình là thế này, khi nghe có ios6.0 tôi cầm 2 cái 4S của tôi và của em dzợ lên luôn ios6.0 BB nâng theo lên luôn (máy world nên cũng không quan tâm lắm) Nhưng ở ios6.0 có gì đó thấy không ổn nhưng tôi cam tâm mà sài. Trong khi em dzợ tôi lang than trên mấy diễn đàn nghe ngón rồi về "phán" xuống gấp. Tôi cũng làm đủ mọi cách nhưng không thể nào được
    Bây giờ em dzợ tôi gào thét inh ỏi, tôi đang rối quá, tôi định canh me bà xả đi về quê, tôi bợp em dzợ bạc tai cho cái tật gây áp lực quá (giờ mà bợp cả hai gào lên luôn thì chết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ).
    Mong Quý Pờ-Rồ. Ai đã làm được, dù bất cứ hình thức nào. Mong chỉ dẫn
    Cám ơn nhiều !!

Trích dẫn Gửi bởi salemetaplas
    Tôi cũng đang đặt câu hỏi giống bạn
    Tình hình là thế này, khi nghe có ios6.0 tôi cầm 2 cái 4S của tôi và của em dzợ lên luôn ios6.0 BB nâng theo lên luôn (máy world nên cũng không quan tâm lắm) Nhưng ở ios6.0 có gì đó thấy không ổn nhưng tôi cam tâm mà sài. Trong khi em dzợ tôi lang than trên mấy diễn đàn nghe ngón rồi về "phán" xuống gấp. Tôi cũng làm đủ mọi cách nhưng không thể nào được
    Bây giờ em dzợ tôi gào thét inh ỏi, tôi đang rối quá, tôi định canh me bà xả đi về quê, tôi bợp em dzợ bạc tai cho cái tật gây áp lực quá (giờ mà bợp cả hai gào lên luôn thì chết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ).
    Mong Quý Pờ-Rồ. Ai đã làm được, dù bất cứ hình thức nào. Mong chỉ dẫn
    Cám ơn nhiều !!
    lúc apple mới ra os6 và chưa khóa shsh 5.1.1 thì bạn restore về bình thường, hiện giờ apple khóa 5.1.1 thì bạn ko có tool hỗ trợ để xuống 5.1.1 từ 6.0 (ipad 3 và cả IP4s nhé)
    Cách duy nhất hiện tại là chờ dev team
    http://blog.iphone-dev.org/

Trích dẫn Gửi bởi buitruclam
    Cách duy nhất hiện tại là chờ dev team
    http://blog.iphone-dev.org/
    Bạn có link để download ios6.0 final không ? Máy tôi đang sài ios6.0GM. Không biết hai bản này có khác nhau gì không hay chỉ là 1. tôi tìm bản ios6.0 Final không thấy, nếu có, vui lòng giúp. Cám ơn bác

Là 1 mà bạn.

Trích dẫn Gửi bởi salemetaplas
    Bạn có link để download ios6.0 final không ? Máy tôi đang sài ios6.0GM. Không biết hai bản này có khác nhau gì không hay chỉ là 1. tôi tìm bản ios6.0 Final không thấy, nếu có, vui lòng giúp. Cám ơn bác

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn đề khi với IP4S
    Bởi bachkhoadh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-11-2013, 03:50 AM
  2. Nhờ các bạn giúp mình con ip4s này
    Bởi lediem_itvn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 04:59 PM
  3. Xin trợ giúp hạ ios 6.0.1 về 5.1.1 ip4s
    Bởi taigamemienphi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9