Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

[ Cần Được Giúp Đỡ ] Cài weather plugin for lockinfo(native) cho ipad 2 IOS 5.1.1

Mình muốn nhờ các pros chỉ giúp mình cách tạo icon thời tiết trên IPAD2, mình đã cài lockinfo rồi, máy mình đang là 5.1.1, mình cài thêm weather plugin for lockinfo (native) như trên mạng hướng dẫn mà không thành công, toàn báo lỗi, do mình mới JB lần đầu nên không rõ là do lỗi JB hay là do modmyi chưa update nên không tương thích với IOS 5.1.1? Vậy mình lập TOP này nhờ các pros giúp mình có thêm cái icon thời tiết trên lockscreen, hoặc có thẻ chỉ giúp mình phần mềm nào khác có chức năng tương tự như vậy mà tương thích với IOS 5.1.1, mình xin cảm ơn nhiều !.

Đang ở
    Hà Nội
    Mong có Pro vào giải đáp giúp.

Vào cydia qua mục search, tìm và cài cái weather link modmyi là nó tự cài hết mấy cái còn lại, không phải cài lockinfo và dba-tech trước vì như vậy sẽ lỗi còn không cài được cái weather kìa.

Bạn có thể chỉ cách giúp mình remove loginfo và dba-tech không? Mình remove mãi mà không được. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dễ mà, vào cydia tìm đến mục Installed tìm 2 cái đó rồi chọn từng cái 1, nó ra cái cửa sổ, chọn modify góc trên bên phải, chọn remove, confirm, có thể sẽ phải respring.

Cách đó mình làm rồi nhưng đã thất bại, mình cũng đã mò ra được cách rồi, nói chung là phải sử dụng ifile để remove, có thể là mình gặp may vì xoá linh tinh nhưng không bị treo táo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình cũng đang cần cài thờivtieets trên ipad 2 5.1.1 mà chưa tìm thấy cái nào tương thích

Trích dẫn Gửi bởi ConquernutuongHN
    Cách đó mình làm rồi nhưng đã thất bại, mình cũng đã mò ra được cách rồi, nói chung là phải sử dụng ifile để remove, có thể là mình gặp may vì xoá linh tinh nhưng không bị treo táo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    oh, bạn làm thế nào vậy? Mình đang bị lỗi mà remove đi ko hết được

Các Chủ đề tương tự

1. Iphone 5 6.1 đã JB bị lỗi App Weather
    Bởi darkness957 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 10:02 PM
  2. Lỗi icon weather sau khi JB IOS 6.0.1 trên ipad mini
    Bởi ngomap trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 04:05 AM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 08:53 PM