Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

Trích dẫn Gửi bởi Zack_alex
    Có ai có cao kién dow 4s 6.0 --> 5.1.1 hok??
    em fang đủ mọi cách...CFW + SHSH cug chả dc. vì 4s ko pwned DFU dc..
    hizzz..chắc chết ở OS6 luon roài...hiz hiz
    chưa về đc vì chưa có tool tạo custom cho a5. chứ ko có máy nào là ko về DFU đc =.=
    giờ chỉ chờ và hy vọng trong thời gian tới thôi.

menh dag thử cách #..chut report sau

thua roi..chet o ios 6 ae ơi

Đang ở
    Hà Nội
    4s đang ở 5.0.1 giờ mún lên 5.1.1 cũng bó tay lun hả các pro..nge os6 lỗi quá chưa dám lên

khong co cach nao xuong duoc ban oi.phai cho thoi

4s giờ lên 6 thì chưa có cách nào để xuống 5.1.1 đâu bạn à.chịu khó chờ thôi.

dạo này 4s dính 5.1.1 nhìu quá!a e cẩn thận nằm im ko thì đứng hình lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi ngoisaole
    4s đang ở 5.0.1 giờ mún lên 5.1.1 cũng bó tay lun hả các pro..nge os6 lỗi quá chưa dám lên
    oài,iOS 6 ngon lành,có thấy lỗi gì đâu. Máy mình chạy ngon lắm.Cái cảm biến ánh sáng giờ ngon hơn trước nhiều.Nó thay đổi từ từ,chứ ko sáng chói hay tối sầm 1 phát như iOS 5 trở về trước. Nhiều người hok nhận ra nên kêu lỗi.Các lỗi các ace post trên tinh như ko tự khóa máy,treo máy khi từ chối cuộc gọi mình test các kiểu nhưng ko bị.Mỗi cái chưa JB nên xài có cảm giác hụt hẫng,ko có các phần mềm phụ trợ nên các thao tác trở nên chậm và lóng ngóng.Chung lại là nếu đã quen xài máy JB có cydia thì ko nên lên,chờ UJB rồi lên.Còn trước giờ chưa JB bao giờ,toàn xài app bản quyền (dành cho các bác "oai là chính" xài IP chỉ nghe gọi,sms,safari,video) thì nên lên,nhất là 4s đc hỗ trợ full tính năng

còn mí em 3Gs thì zja các fim ware nhỏ hơn 5.x.x đều stuck in DFU mode het...chả có cách nào thoát ra....mình đành phải up len 6 luon...
    có ae nào như mình k