Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 68
    bác chủ topic ơi, nhìn thấy dòng ko cài mquickdo của bác mà em giật mình, em vừa cài cho đứa bạn xong, nó là 3gs world, dùng một thời gian nó đòi active, em thấy lạ quá, vì máy em dùng có sao đâu. em remove bản cũ đi, cài lại vẫn thế bác ạ. thế ko được cài cái này cho máy world à bác, bác chỉ em với:|

Hihi. Hay quá. Cảm ơn bác IFoneOnFire nha [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bài hay, tỉ mỉ, nhưng có khi nhg ng mới sẽ choáng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác làm thế này thì nh` ng` k tiêu hóa đc hết [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi moonlight1310
    bác chủ topic ơi, nhìn thấy dòng ko cài mquickdo của bác mà em giật mình, em vừa cài cho đứa bạn xong, nó là 3gs world, dùng một thời gian nó đòi active, em thấy lạ quá, vì máy em dùng có sao đâu. em remove bản cũ đi, cài lại vẫn thế bác ạ. thế ko được cài cái này cho máy world à bác, bác chỉ em với:|
    Máy 3Gs World của bạn không phải vì mQuickDo mà đòi active, bạn có thể vào Settings/General/Network/Cellular Data Network/Reset Settings/Reset lại network hoặc cùng lắm phải restore là hết. mQuickdo không kén chọn 2G, 3G, 3Gs World hay Lock gì sất!

Cùng các bạn, tôi đã xài mQuickDo từ 2.1 đến nay vẫn xài nhưng nay phải bỏ đi vì sợ hư phần cảm ứng, quá nhiều chức năng trên một diện tích bé xíu như thế, mỗi công cụ này trùng vào pixel của công cụ khác, khi thì cài cho quẹt ngang trái, lúc thì quẹt ngang phải, quẹt lên quẹt xuống, quẹt nhanh chậm khác nhau nữa, có khi lại cướp cò em SBSettings nữa. Tương tự như nhét tiền vào túi nhiều quá bị tét quần đấy!

Đùa thế thôi, chứ bác nào thích và quen sử dụng thì cứ xài. Riêng tôi thì chán lắm rồi, chỉ tổ hao pin mà thôi! BackGrounder thì còn hao pin nữa, đã nhiều người than phiền vụ hoạt động "chìm" của Mail, Yahoo Mesenger và iPod... nên phải chọn "OFF" Notifications đấy thôi! Những kinh nghiệm của topic này không thừa với các bạn mới đâu, các bác ah! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tôi đã JB bằng Spirit và làm từ từ đúng như hướng dẫn mất khoảng hơn 1 tiếng, tuy nhiên bài viết thiếu hình ảnh minh họa, bác có thể up một số hình ảnh từ iPhone của bác cho mọi người xem được không? Thanks.

Bạn ơi sao tôi thấy Sbsetting hao pin hơn mquickdo. Còn có cách nào thay nút home nếu ko cái mquickdo ko

Trích dẫn Gửi bởi mptu
    Thằng này nó viết cái gì ấy nhỉ?
    :banghead::banghead::banghead::banghead::banghead: :banghead::banghead::banghead::banghead::banghead: :banghead:
    5 sao mà hỏi câu quá chuối. Bài viết rất hữu ích cho những ai đã và đang dùng cydia!

Trích dẫn Gửi bởi lvduccn
    Bạn ơi sao tôi thấy Sbsetting hao pin hơn mquickdo. Còn có cách nào thay nút home nếu ko cái mquickdo ko
    Bạn ơi, không có gì thêm cho nút HOME ngoại trừ:
    - Home
    - Search
    - Phone Favorites
    - Camera
    - iPod
    - White/Black (nhấn Home 3 lần)

Trích dẫn Gửi bởi CharlotiPhone
    Tôi đã JB bằng Spirit và làm từ từ đúng như hướng dẫn mất khoảng hơn 1 tiếng, tuy nhiên bài viết thiếu hình ảnh minh họa, bác có thể up một số hình ảnh từ iPhone của bác cho mọi người xem được không? Thanks.
    Tôi vừa update lại topic có kèm theo một số hình screenshots minh họa, mời các bạn vào xem. Thanks.

3gs cần giúp
    <div style="padding-left: 30px">Cây 3gs word em mới mua chưa có cydia em cài spirit sao bây giờ còn lại 3 mục .youtube.weather.cydia không có mục nào nửa.xin chỉ dủm​</div>

Bạn nói rõ hơn đang ở 3.1.2 hay 3.1.3, nếu ở 3.1.2 thì không jb bằng Spirit được, nếu ở 3.1.3 thì restore lại fw gốc rồi chạy Spirit lại tnử xem.

Các Chủ đề tương tự

1. help update cydia
    Bởi baovehanhtinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 05:54 PM
  2. [Help] Lỗi lạ của cydia sau khi Jailbreak
    Bởi tanphivan2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 07:44 AM
  3. Xin hướng dẫn Jailbreak 6.1 có Cydia..
    Bởi phat0290 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 02:34 AM
  4. ip4 lock 4.0.1 trong cydia ko co luu shsh 5.1.1 co the nang len 5.1.1 duoc ko ?
    Bởi ngothienphuc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-17-2012, 10:38 PM
  5. Lỗi khi Jailbreak iOS 6 để cài Cydia
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 05:22 AM