Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 68
    Trích dẫn Gửi bởi alex_kt
    bài của bác công phu quá!
    nhưng có vẻ hơi khó hiểu cho người mới sử dụng!
    em xài lâu rồi đọc còn thấy đuối nữa là
    Không khó hiểu lắm, chỉ hơi lạ lẫm cho các bạn mới vì tôi cố ý dùng nhiều từ nguyên bản tiếng Anh để các bạn làm quen với "công nghệ iPhone", cứ từ từ rồi English sẽ nhừ!
    Một lời khuyên chân thành: đừng chuyển Setting cho iPhone qua tiếng Việt sẽ càng làm bạn ngỡ ngàng thêm khi dùng Cydia.

Trích dẫn Gửi bởi hero_vn87
    cái này là dành cho 3gs W con 3gs L như mình hok sài dc roài....hehehe
    Tại chưa có Unlock cho 3.1.3, nếu bạn thèm Cydia quá thì downgrade về 3.1.2 chờ thời thôi!

Bài viết này hình như mình đọc ở đâu đó rồi, trong diễn đàn hay diễn đàn khác đấy. Nhưng bài viết rất hay cho newbie như mình.

Thanks bác cho các địa chỉ source vì mình hiện chỉ biết source của gsm và heaveniphone [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mà sao không thấy bác đề cập đến iBlueNova nhỉ? Mình thấy không có cái này thì khá ức chế khi cần send nhạc/hình/file... với các dòng phone khác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Cài vào không biết sử dụng nó càng ức chế hơn nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Nếu được bác làm 1 bài hướng dẫn chi tiết cho iBlueNova cho anh em newbie như mình thì hay quá. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mấy bài này lúc trước có rùi mùh

Trích dẫn Gửi bởi duchoa325232
    có bác nào xài 3.1.3 mà cài winterboard được không.sao mình cài vào no báo lỗi xài không được.
    bác cài lại đi nhé! mình xài ok lắm mà! winterboard mới nằm trong setting luôn....

Đang ở
    hcm
    Em thấy bác xen vào nhiều thiết đặt/phần mềm cá nhân quá, tốt nhất là chỉ hướng dẫn những cái thật cần thiết, những cái khác chỉ nên giới thiệu thôi

Trích dẫn Gửi bởi tkmmkt
    Thanks bác cho các địa chỉ source vì mình hiện chỉ biết source của gsm và heaveniphone [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mà sao không thấy bác đề cập đến iBlueNova nhỉ? Mình thấy không có cái này thì khá ức chế khi cần send nhạc/hình/file... với các dòng phone khác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Cài vào không biết sử dụng nó càng ức chế hơn nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Nếu được bác làm 1 bài hướng dẫn chi tiết cho iBlueNova cho anh em newbie như mình thì hay quá. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    iBlueNova đã có sẵn trong source của Xsellize, bạn vào Cydia/Manage/Source/xSellize/ tìm iBlueNova rồi install, xem theo hướng dẫn là sử dụng được.

Trích dẫn Gửi bởi iFoneOnFire
    Tại chưa có Unlock cho 3.1.3, nếu bạn thèm Cydia quá thì downgrade về 3.1.2 chờ thời thôi!
    Đang cầm em 3gs lock FW 3.1.3 tuần cao đây bác, JB = Spirit cài app và game ầm ầm chả thấy sao hết. Chỉ có điều là chưa unlock được thôi.

Mình thấy khó hiểu, bài của bạn viết cho máy world? vậy máy lock pó tay à? Trong khi mình xài máy lock nè, cài game và app rồi thì là update tùm lum hết mà có thấy sao đâu.
    Bài viết của bạn rất tốt cho các new member. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:53 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hero_vn87
    cái này là dành cho 3gs W con 3gs L như mình hok sài dc roài....hehehe
    Bạn này nói đùa ý mà, lock xài ầm ầm.

Trong bài có nói install các app iLog, SMS... thì 3Gs không unlock sao xài? Ngoài ra thì thoåi mái.

Các Chủ đề tương tự

1. help update cydia
    Bởi baovehanhtinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 05:54 PM
  2. [Help] Lỗi lạ của cydia sau khi Jailbreak
    Bởi tanphivan2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 07:44 AM
  3. Xin hướng dẫn Jailbreak 6.1 có Cydia..
    Bởi phat0290 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 02:34 AM
  4. ip4 lock 4.0.1 trong cydia ko co luu shsh 5.1.1 co the nang len 5.1.1 duoc ko ?
    Bởi ngothienphuc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-17-2012, 10:38 PM
  5. Lỗi khi Jailbreak iOS 6 để cài Cydia
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 05:22 AM