Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68
    bài của bác mình làm đến đoạn SBSetings điều khiển system trên thanh Status Bar, Restart Springboard… sau khi install SBSetings nó báo hoàn thành và có Reload Spring Board, mình bấm vào đây thì nó cứ xoay hoài cái hình tròn ở giữa, không làm gì được nữa. Có bác nào biết xin giúp đỡ mình với. Máy mình là 3GS Quuốc tế của Viettel 3.1.3

Trích dẫn Gửi bởi donan
    bài của bác mình làm đến đoạn SBSetings điều khiển system trên thanh Status Bar, Restart Springboard… sau khi install SBSetings nó báo hoàn thành và có Reload Spring Board, mình bấm vào đây thì nó cứ xoay hoài cái hình tròn ở giữa, không làm gì được nữa. Có bác nào biết xin giúp đỡ mình với. Máy mình là 3GS Quuốc tế của Viettel 3.1.3
    Nếu nó đang reload springboard hoài không xong thì bạn chạy Umbrella 4.1.8 rồi tick chọn 3GS-3.1.3 Cydia, nhấn vào "Kick device out of recovery" là máy khởi động lại thôi. Good luck.

sao Em vào Cydia nó báo thế này làm sao ........

Đang ở
    Hà Nội
    trong packages của e có APT 0.7 HTTPS Method 0.7.25.3-3
    nó là cái gi và có xóa được k ?
    cydia của e cũng đang bị ẩn do nhỡ ẩn trong sbsettings và đã xóa sbsettings rồi do xuất hiện lỗi xung đột phần mềm nên k nghe gọi được

Mình mới tập tành iphone thôi.

Sao add Sources lúc nào cũng lỗi,như là cái Sources ko tồn tại,ai biết Sources tồn tại chỉ em với.add rồi delete nản vãi.

Trích dẫn Gửi bởi kool_boyjuly
    Mình mới tập tành iphone thôi.
    Sao add Sources lúc nào cũng lỗi,như là cái Sources ko tồn tại,ai biết Sources tồn tại chỉ em với.add rồi delete nản vãi.
    Bạn theo dõi bên topic này cập nhật mới hơn:
    iP4-3GS-3G-iPad cài CYDIA với iOS4x và 4.2.1 (Update 1-12-2010)

Trích dẫn Gửi bởi iFoneOnFire
    Bạn theo dõi bên topic này cập nhật mới hơn:
    iP4-3GS-3G-iPad cài CYDIA với iOS4x và 4.2.1 (Update 1-12-2010)
    Bạn ơi! tôi sử dụng 3G Lock cài CYDIA với IOS_ 3.1.3 thì xem hướng dẫn ở đâu? Nhờ chỉ Giùm, Mới chơi iPhone còn Gà lắm, mong được giúp đỡ.

Sau khi jb mở Cydia ra xuất hiện 1 màn hình chỉ dẫn màu đỏ dài ngoằng mà trước mình kô thấy có.Kô biết lý do vì sao,bro nào biết chỉ giúp mình khắc phụ với.Thankcác bro trước!

Trích dẫn Gửi bởi nampx153

Sau khi jb mở Cydia ra xuất hiện 1 màn hình chỉ dẫn màu đỏ dài ngoằng mà trước mình kô thấy có.Kô biết lý do vì sao,bro nào biết chỉ giúp mình khắc phụ với.Thankcác bro trước!
    Chỉ là bài khóc than số phận server của Saurik thôi, bạn cứ add sources va install app cydia bình thường.

Ban oi cho minh hoi Minh sap restore may lai nen muon hoi ban la sau khi cai Cydia thi may cai ung dung nhu trong Bigboss se tu dong co san chi can update thoi phai ko

Các Chủ đề tương tự

1. help update cydia
    Bởi baovehanhtinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 05:54 PM
  2. [Help] Lỗi lạ của cydia sau khi Jailbreak
    Bởi tanphivan2 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 07:44 AM
  3. Xin hướng dẫn Jailbreak 6.1 có Cydia..
    Bởi phat0290 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 02:34 AM
  4. ip4 lock 4.0.1 trong cydia ko co luu shsh 5.1.1 co the nang len 5.1.1 duoc ko ?
    Bởi ngothienphuc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-17-2012, 10:38 PM
  5. Lỗi khi Jailbreak iOS 6 để cài Cydia
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 05:22 AM