Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Cần cả nhà giúp restore ip4 lock ạ!

Các pro cho em hỏi với ạ. Em được cho con ip4 bb 4.10.01. Lúc nhận máy máy đang chạy 4.3.5. Em JB và hí hửng đi mua sim ghép về dùng. Nhưng chẳng hiểu mấy bác ở quán làm thế nào giờ máy em cứ ở chế độ recovery. Làm kiểu j nó cũng cứ thoát rồi lại vào recovery. Giờ em muốn restore firewave customcó được không ạ? máy em chẳng có shsh của FW nào hết nên em sợ nâng BB quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Mr Mit
    Các pro cho em hỏi với ạ. Em được cho con ip4 bb 4.10.01. Lúc nhận máy máy đang chạy 4.3.5. Em JB và hí hửng đi mua sim ghép về dùng. Nhưng chẳng hiểu mấy bác ở quán làm thế nào giờ máy em cứ ở chế độ recovery. Làm kiểu j nó cũng cứ thoát rồi lại vào recovery. Giờ em muốn restore firewave customcó được không ạ? máy em chẳng có shsh của FW nào hết nên em sợ nâng BB quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Không có shsh thì chịu thôi bạn ah, phải có shsh thì mới có thể làm được. Hoặc chờ có FW custom cho IOS 6 bạn nhé.

Vậy những FW 5.1.1 trên này có restore được không bạn? Nếu chạy nó có nâng BB không? Máy mình lúc sáng vẫn lên. Mình JB tethered nên khởi động lại phải just boot lại. Chẳng biết họ làm thế nào mà giờ cứ ở recovery không thể thoát được.

Cả nhà mình ai có FW custom os 6 không nâng BB ko ạ? cho em xin với. Máy em không có SHSH FW nào hết, máy đang hỏng hết FW rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Giúp em với!

Trích dẫn Gửi bởi Mr Mit
    Cả nhà mình ai có FW custom os 6 không nâng BB ko ạ? cho em xin với. Máy em không có SHSH FW nào hết, máy đang hỏng hết FW rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Giúp em với!
    ios 6.0 chưa làm dc custom bạn ui. Làm sao mà máy bạn k có shsh nào. Ít nhất phải có vài cái chứ vd 5.1.1

Máy mình vừa được cho. Lúc nhận máy máy đang chạy 4.3.5. Chưa kịp lưu SHSH thì mình đi mua sim ghép. Mấy ông ở quán bảo chạy về 4.3.3 cho ai dè đang chạy nó báo lỗi. Giờ thì FW ko có, SHSH không có. Không biết sao giờ nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

lock nhà mạng nào
    mua code lên quốc tế pm m

Có ai có cách nào không mách em với ạ. Khổ thân. Vừa nhận máy chưa cả được dùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Mr Mit
    Có ai có cách nào không mách em với ạ. Khổ thân. Vừa nhận máy chưa cả được dùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    nếu ở tp hcm tối ghé nhà mình xem giúp cho.

Híc. Em ở Bắc Ninh cơ. Chán quá. Mấy thằng ở quán làm lợn em thành lợn què. Chắc số mình không có duyên với IP rồi.

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi Mod] Ip4 từ lock -> world rồi nếu restore có bị lock lại ko ?
    Bởi thanhluantm trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-23-2013, 05:10 AM
  2. Vấn đề Restore IP 3g lock 3.1.3.
    Bởi phuongdk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-09-2013, 05:11 AM
  3. AE cứu dùm con 3gs lock restore 5.1.1 mất sóng
    Bởi linhnguyen47vn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 07:59 AM
  4. [NHỜ TƯ VẤN] 3GS LOCK - NEW BR - 6.15 - FW 4.3.3 CẦN RESTORE.
    Bởi vuilen261 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-28-2012, 07:30 AM
  5. 4S Lock 5.1.1 Restore lại 5.1.1 bị lỗi ???
    Bởi thinhquoc2111 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-25-2012, 04:13 PM