Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi geveysim
    Chắc do nhái bén tên với lập mấy topic ba lăng nhăng up bài như ở chợ nên bị block =))

cách FIx dạnh bạ thì bây giờ quá dễ rồi ai rỗi thì có thể qua m fix miễn phí
    cách mới chỉ tốn 5S là xong hết mọi danh bạ

cách tự làm thì làm như trong topic này có hình ảnh rất dễ dàng

http://www.tinhte.vn/threads/860103/

ai cần mượn sim active có thể qua m cho mượn free luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    huy ơi , em hơi quá rồi đấy , anh và em không liên quan đến nhau, anh bị khoá nick là vì đua cả đường link vào bài viết của anh , không phải nhái nick và không có uy tín , LIÊN HƯƠNG đã giả thích với anh và anh đã hiểu và sửa lại bài viết[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em đừng dính vào chuyện của anh , việc em thì em làm nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Spam vài lời :
    Ở VN, nhiều cửa hàng hay cá nhân kinh doanh ( tạm khoanh vùng trong giới IP vậy cho khỏi lạc đề [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ), đại đa số đều tuỳ vào trình hiểu biết về sản phẩm hay dịch vụ của đối tượng mà tính tiền [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Mình cũng đã từng phàn nàn với 1 cửa hàng trên chính forum của họ về khoản " dịch vụ " tương tự thì nhận được sự trả lời : khi ra kinh doanh thì mới hiểu .
    Sau đó, mình có dư 01 số sim gevey muốn thanh lý thì bắt đầu cảm nhận được 1 tí thực tế.

Đứng về phía người bán :
    1> Có khách hàng alo rằng muốn qua mua R-SIM, mình hỏi họ OS bao nhiêu thì họ trả lời 5.1.1, mình trả lời rằng tốt nhất bạn nên mua loại khác hay xuống lại 5.01 thì họ nói ok, em sẽ xuống rồi alo mình hẹn qua mua. Sau khi gặp mặt đưa cho mình cái OS 5.1.1 không có lưu bất cứ shsh nào và hỏi rằng sao máy mình máy lock mà không xuống được vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. ( Nếu có shsh 5.01 thì mình cũng chả làm dùm vì bán hàng thanh lý có vài chục ngàn mà công sức bỏ ra thì ..................... ) => Mất thời gian !!!!!
    2> Có khách hàng đặt mua vài cái, mình nghĩ đây là chuyên nghiệp rồi, Pro rồi nên hẹn tối đến tận nhà. Khách đến và đưa cho mình cái máy mới tinh chưa Active gì hết, báo hại phải mất thời gian làm dùm. THanh lý thì là lỗ + thêm làm dịch vụ nữa, => Nhiều nơi thu thêm tiền dịch vụ thì cũng là điều dễ hiểu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], thậm chí thu thêm chi phí kích dùm simgeveyPro cho IP4 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Đứng về phía người mua :
    1> Ít khi nào gặp được người bán vui vẻ, cho dù bữa nay bạn đi mua cái nhỏ như simgevey hay trên chục chai như iphone 4s, bạn sẽ gặp hình sự [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ( cho dù trước đó bạn alo thì thấy giọng nói nhẹ nhàng dễ thương [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) . Xin lỗi, mình đi qua Đài Loan thì cho dù bạn vọc hàng cho đã mà vẫn không mua thì vẫn nhận được lời cám ơn, đi ăn hàng quán mà xin thêm cái chén đôi đũa thì khi họ mang đến cho mình thì đã Xiexie mình trước khi mình tks họ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Còn ở VN thì sau khi mình chọn được nhiều cái ưng ý ( do chọn kỹ vì mình cứ nghĩ mình là thượng đế ) thì lúc tính tiền hỏi thêm câu có bớt hay không thì thằng chủ văn minh đó kêu mình về nhà luôn đi ( còn phụ việc của nó thì lại dễ chịu ).
    2> Nên tìm hiểu kỹ trước khi mua vì bạn sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian và tiền bạc. Còn nếu không thì bạn Nên sẵn sàng bỏ thêm tiền cho họ phục vụ bạn => Vẹn cả đôi đường.
    3> Những nơi nào gian dối, lừa lọc, thiếu thân thiện thì trước sau gì cũng chịu quy luật Đào thải của thị trường, nhưng cũng cần tỉnh táo trước nhứng comment ác ý nhầm vào đối thủ của các gian thương [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ( chỉ gói gọn trong forum này thôi cũng đã thấy ác liệt đến dường nào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] )

Lâu quá không xì pam dài dòng thế , hehe !!

Vui vẻ , thân thiện và nhiệt tình cho mọi tình huống . Với mình thì uy tín là trên hết , còn về giá cả thì báo 1 giá chính xác , dc thì bán vì đó thuận cho cả đôi bên chứ ko phải nói điện thoại 1 giá , rồi lại bán 1 giá khác .

bên m chuyên làm dịch vụ, vì khách hàng bỏ tiền ra làm dịch vụ họ xứng đáng nhận được những gì họ đã bỏ ra
    BR,​
    016 6300 6300​

Lâu quá ko qua anh tuấn anh. Ai lại qua làm một lố sim về tặng khách nào

hi mấy bạn, mình có cái iphone 4s sprint 5.1.1 đã jailbreak. mình dùng gevey ultra sim s để unlock, nhưng khi bỏ gevey sim và cái sim trắng đi chung với gevey sim thì phone không hiện lên cái mục để mình chọn nhà mạng nào mà máy cứ searching hoài. mấy bạn có thể giúp mình làm sao không?
    cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi dannguyen19
    hi mấy bạn, mình có cái iphone 4s sprint 5.1.1 đã jailbreak. mình dùng gevey ultra sim s để unlock, nhưng khi bỏ gevey sim và cái sim trắng đi chung với gevey sim thì phone không hiện lên cái mục để mình chọn nhà mạng nào mà máy cứ searching hoài. mấy bạn có thể giúp mình làm sao không?
    cám ơn
    tắt máy, khởi động lại, nó tự lên b ah

Trích dẫn Gửi bởi levannam
    tắt máy, khởi động lại, nó tự lên b ah
    cám ơn bạn đã trả lời. mình đã tắt máy, reset network nhưng vẫn không được. không biết có phải tại máy không vậy bạn?

cám ơn bạn đã trả lời. mình đã tắt máy, reset network nhưng vẫn không được. không biết có phải tại máy không vậy bạn?
    bạn qua nhà tớ test thử tpsim sẽ thấy sự khác biệt, hàng chính hãng 100%. Bạn vào đây www.tpsim.com đây là trang web chính thức của tpsim, có địa chỉ các đại lý chính , bạn mua ở những nơi khác là hàng rởm nhé

cám ơn
    tp sim bên m giá là 250k,
    gevey ultra s là 200k
    rebel 4s là 200k
    b ko lên sóng, mang máy qua m làm dịch vụ 100k là full chức năng b nhé
    BR,
    016 6300 6300

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về iPhone 5 Sprint Locked CDMA 6.0.1
    Bởi nhocti_tt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 02-04-2013, 11:06 PM
  2. Iphone 4S CDMA Bad ESN (Sprint, Verizon) có unlock = sim ghép dc ko?
    Bởi linhnham2202 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 102
    Bài viết cuối: 01-15-2013, 09:20 AM
  3. Cách unlock IPHONE 4S mạng VERIZON....!
    Bởi vananh710 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 01-08-2013, 11:55 PM
  4. iPhone 5 Sprint có thể unlock và xài ở VN không?
    Bởi anhdung0812 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-11-2012, 08:26 AM
  5. iPad 3, CDMA verizon, iOS 5.1. Muốn up lên 5.1.1 và Jailbreak.
    Bởi giadunghanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-25-2012, 03:46 PM