Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

hơ lỗi này là sao đây các pro

em đang flas bb cho con iphone 3gs lên 16.05.00 .chả là chưa lưu shsh nên em đưa về dfu bằng resnow sau đó lưu shsh bằng tiny sau đó mới up bb,đã qua công đoạn fetching đến uploading firs thì nó tự crash ra ngoài rồi không thấy hiện tượng gì nữa.em thử thoát dfu bằng 1 số tool nhưng không được giờ em phải làm gì đây

Up FW gốc 4.1 rồi sau đó hạ BB như topic này:
    http://www.tinhte.vn/threads/533916/
    Done!

vậy máy bạn có thuộc tuần 33 năm 2011 trở về sau ko? nói cụ thể nhé, nếu đúng thì coi cái này
    http://www.tinhte.vn/threads/922497/

máy mình thuộc tháng 2/2011.có lẽ xài cách này sẽ ok. cảm ơn các pro nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]!

mình thử restore cả fw gốc lẫn custom đều dính lỗi 1601.thử lên google tra thì bảo chưa active mà restore tiếp nhưng mình đã actvie rồi mà còn chạy vi vu cả tháng nữa, ai có cách nào giúp mình với help !

Trích dẫn Gửi bởi kelamat098
    mình thử restore cả fw gốc lẫn custom đều dính lỗi 1601.thử lên google tra thì bảo chưa active mà restore tiếp nhưng mình đã actvie rồi mà còn chạy vi vu cả tháng nữa, ai có cách nào giúp mình với help !
    1. pin yếu
    2. tắt diệt viút
    3. cắm vô cổng sau pc

haz em đã sạc 99% pin rồi mới flash nên khả năng 1 có thể bỏ.em làm theo cả cách 2 vs 3 nhưng vẫn không có gì thay đổi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

đưa về pwn dfu bằng redsnown rồi rétore

đã đưa về pwn dfu bằng cả resnow lẫn ireb 5 nhưng tình hình cũng không cải thiện bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hi thank mọi người nhé em thử 1 bản custom fw 4.1 khác và thật bất ngờ là nó đang làm việc 1 cách khá trôi chảy. 1 lần nữa cám ơn mọi người nhiều lắm thank !