Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

4S verizon muốn active bàng sim việt nam

Chào các bạn, mình đã unlock 4s lock verizon, nhưng mình restore lại bật itunes nó báo mình đã unlocked máy, rồi động active vào màn hình chính qua CDMA. mình muốn active bàng Sim của mình có dc ko, xin chỉ giúp mình cách active bằng SIM viêt nam.tại mổi lần muốn đổi sim khác thì phải reset lại máy mới có sóng. cảm ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi themonkey
    Chào các bạn, mình đã unlock 4s lock verizon, nhưng mình restore lại bật itunes nó báo mình đã unlocked máy, rồi động active vào màn hình chính qua CDMA. mình muốn active bàng Sim của mình có dc ko, xin chỉ giúp mình cách active bằng SIM viêt nam.tại mổi lần muốn đổi sim khác thì phải reset lại máy mới có sóng. cảm ơn nhiều.
    Bạn qua 110 tôn đức thắng - hà nội . ĐT : 0936335188 . Nếu ở sài gòn thì qua 238 nhật tảo . Tớ active giúp bạn , dễ lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

bạn có thể hướng dẫn mình cách active ko, mình ko co o hn hay sg.
    cảm ơn nhiều

bạn có thể hướng dẫn mình cách active ko, mình ko co o hn hay sg.
    cảm ơn nhiều
    muốn active phải có sim nhà mạng - hoặc là bạn dùng tpsim giả lập là sim nhà mạng , còn một cách khác là bạn dùng tài khoản itune để active.

Trích dẫn Gửi bởi ngườiđưatin
    muốn active phải có sim nhà mạng - hoặc là bạn dùng tpsim giả lập là sim nhà mạng , còn một cách khác là bạn dùng tài khoản itune để active.
    Dùng TK itunes active là như nào thế bác?

máy đã unlock lên world rồi cũng phải dùng đến sim nhà mạng active hả bạn. cách active itunes thì rhes nào , cảm ơn bạn

máy đã unlock lên world rồi cũng phải dùng đến sim nhà mạng active hả bạn. cách active itunes thì rhes nào , cảm ơn bạn
    máy lên qt rồi thì cắm sim gì cũng active được hết bạn ạ

lúc trước đây mình vào restore xong rồi active. nhưng ko có sim nhà mạng nên mình mới active bằng CDMA của máy luôn, tư đó tới giờ mình có restore lại thì ko càn gắn sim ghép là có thể active dc. giờ mình muốn deactive cái CDMA để active lại Sim mang viet nam có hiẹu luc bây giờ, ko biet có cách nào ko chỉ giáo mình với nhe. thks

lúc trước đây mình vào restore xong rồi active. nhưng ko có sim nhà mạng nên mình mới active bằng CDMA của máy luôn, tư đó tới giờ mình có restore lại thì ko càn gắn sim ghép là có thể active dc. giờ mình muốn deactive cái CDMA để active lại Sim mang viet nam có hiẹu luc bây giờ, ko biet có cách nào ko chỉ giáo mình với nhe. thks
    bạn mang máy đến 110 tôn đức thắng - tớ làm giúp bạn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. [Hỏi] Iphone 4s Verizon dùng sim ghép IO6.x
    Bởi thanhsang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-14-2013, 07:57 PM
  2. Hỏi về việc up 6.1 cho ip5 verizon
    Bởi darkness957 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-30-2013, 05:51 AM
  3. [HELP] CẦN 18 SỐ IMSI NHÀ MẠNG VERIZON
    Bởi namtnh733 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-24-2013, 09:09 PM
  4. 4s verizon 5.1.1 locked tự unlocked sau khi active = SAM ??!!
    Bởi haiphanavh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 01-07-2013, 10:45 PM
  5. Giúp fix lỗi ko có chữ 3G mà chỉ có chữ E trên Ip 4S lock, Verizon
    Bởi pain93sq trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-29-2012, 04:02 AM