Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Chủ đề: 3gs báo lổi 37

quả thật mình chưa gặp lỗi 37 bao giờ.bạn có thể nói rõ hơn được không,bạn đang ở firmware mấy và có lưu shsh hay không và restore firmware bao nhiêu.

Bác cho vài tấm hình lên cho các pro trên đây giúp

ip của em là 3gs w, em có vào cydia vọc không biết xóa trúng cái gì cái màn hình tối thui.Em gắn cáp vào thì itune nó nhận,em restored lại 4.1 nó báo lổi 37 em không có lưu shsh xin các anh giúp đở em.Em cảm ơn nhiều

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

bây giờ em không làm cho nó hiện ra cộng cáp với cái đĩa được luôn.nhưng itune thì nó nhận

Trích dẫn Gửi bởi tnttv
    ip của em là 3gs w, em có vào cydia vọc không biết xóa trúng cái gì cái màn hình tối thui.Em gắn cáp vào thì itune nó nhận,em restored lại 4.1 nó báo lổi 37 em không có lưu shsh xin các anh giúp đở em.Em cảm ơn nhiều

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

bây giờ em không làm cho nó hiện ra cộng cáp với cái đĩa được luôn.nhưng itune thì nó nhận
    bạn thử đưa máy về DFU rùi restore lên 4.1 lun đi,máy W mà sợ gì [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi blacksky2210
    bạn thử đưa máy về DFU rùi restore lên 4.1 lun đi,máy W mà sợ gì [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đưa về recovery rồi restore chứ.

Ip 3gs world đang bi đen màn hình, itunes 10.10, restore về 4.1 chay còn chút xíu dính lỗi 37, đua về 3.1.3 dính lỗi 6. Đua về dfu hay recovery vẫn không đuoc. Itunes vẫn nhân nhung không hiên cap đĩa, màn hình đen thui. Các huynh có ai găp truòng hop này giúp mình vói. Đã dùng sn0w2.1 build 4.1 nhung vẫn dính lỗi 37.

Bác xóa cái Itune 10 đi rồi cài Itune 9.2.1 vào rồi restore lại thử xem

e đã cài win lai, cài itunes 9.2.1 nhưng vẫn gặp lỗi 37. hoàn toàn pó tay. muốn đưa về 3.1.3 gặp lỗi 6, lỗi 3014. bác nào co cách gỡ lỗi 37 khi cài fw 4.1 giúp e với

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bạn dùng Sn0wbreeze 2.0.1 tạo bản custom, và restore bằng bản custom vừa tạo có thể fix được lỗi 37 đó bạn.