Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38
    Cắm vào usb cũng là vừa sậc luôn rùi ko tắt được.Nếu tắt được thì sẽ ko sync được luôn.

Mình cũng thấy một trường hợp con IP 3GS lock của sếp mình lấy bên Nhật về, đầu sạc cắm vào Ip hình dáng nó hơi khác và cái cục chuyển nguồn cũng khác một chút với con IP 3GS mang ở Mỹ về, mình cài fw3.0 cho sếp trong khi cài mình không thấy con Ip đấy sạc mới lạ chứ, mình thử mấy lần nhưng khi cắm bằng cái cáp của con 2G của mình thì nó báo sạc, mình nghĩ chắc là do cái cáp của con 3Gs đó có càu đặt không sac khi cắm rùi

IP thì GS cung vậy thôi, cắm USB cung sạc...vì rất nhanh hết. Dùng 3 GS mà đuơc khoảng 1,5 ngày [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nếu chơi game thì chắc đc mấy tiếng...chán...

Đang ở
    11/9 nguyễn oanh, p.10, q. gò vấp
    Trích dẫn Gửi bởi minhtuan2189
    có ai sài 3gs ko? cho biết ý kiến về vấn đề này đi, 3gs 3.1.2 cắm vào máy tính có tự động xạc kp? con của mình thì không
    của mình 3gs bản lock 3.12 cắm PC sạc bình thường

Trích dẫn Gửi bởi minhtuan2189
    của mình 3gs cắm vào là nó không sạc bạn à.còn 2g và 3g thì sạc, ko hiểu sao,chắc là 3gs sửa lỗi này cho đỡ chai pin
    cứ cắm vào là sạc, tại sao của bác lại không nhỉ :eek4wd:

của mình cũng 3gs world 3.1.2, cứ kết nối máy tính là tự động sạc

Chẳng có loại iPhone nào cắm vào máy tính mà ko tự sạc cả. Người ta muốn còn chẳng được, bác lại muốn tắt bỏ nó đi.

Không phải 2G hay 3G mà ngay cả 3GS cũng đều thế hết. Nếu nó ko sạc thì có lẽ bác nên xem lại con iPhone của mình.

Mình đang dùng 1 con 3G và 1 con 3GS và "rất mừng" vì cắn vào máy tính nó tự sạc....!

dt nào khi kết nối với máy tính cũng thấy tự động sac pin mà iphone thì mình thấy gắm là sạc chứ sao ko sạc được

Cái E71 cắm vô đâu có tự sạc đâu bác . Phải chi có phần mềm nào sync mà kg sạc IP nhỉ? Còn nếu kg có thì đành chịu , cũng kg ảnh hưởng mấy :-D

Bạn dùng Iphone PC Suite kết nối iphone với laptop qua wifi (ko cần cấm dây USB vào) là có thể cài app hay làm cái gì cũng được (trừ trường hợp phải dùng itunes để restore fw).