Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

ko có cách nào hết bạn ơi, tới khi cắm vào mà nó ko sạc là mệt đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], hihi

của mình 3gs cắm vào là nó không sạc bạn à.còn 2g và 3g thì sạc, ko hiểu sao,chắc là 3gs sửa lỗi này cho đỡ chai pin

Trích dẫn Gửi bởi minhtuan2189
    của mình 3gs cắm vào là nó không sạc bạn à.còn 2g và 3g thì sạc, ko hiểu sao,chắc là 3gs sửa lỗi này cho đỡ chai pin
    thế thì con của bác có vấn đề rồi
    chức năng mặc định này luôn luôn có. Điện súc nạp của nó kết nối qua cổng USB là k nhiều có thể nói là rất ít nên k phải lo ngại về vấn đề pin [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi chinese197
    thế thì con của bác có vấn đề rồi
    chức năng mặc định này luôn luôn có. Điện súc nạp của nó kết nối qua cổng USB là k nhiều có thể nói là rất ít nên k phải lo ngại về vấn đề pin [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    có ai sài 3gs ko? cho biết ý kiến về vấn đề này đi, 3gs 3.1.2 cắm vào máy tính có tự động xạc kp? con của mình thì không

có ai sài 3gs ko? cho biết ý kiến về vấn đề này đi, 3gs 3.1.2 cắm vào máy tính có tự động xạc kp? con của mình thì không
    bác bảo ko tự sạc, tức là nó ko hiện lên biểu tượng cục pin xanh xanh à.... thế còn hình cục pin trên thanh startus thì sao? nếu nó có hình cái phích cắm thì tức là nó cũng đang sạc đó[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hình nhu có hình cái Chuôi cắm là nó ngắt xài PIN chuyển sang xài điện trực tiếp

Em mà có down app nào về ko dám thử liền, đợi khi nào hết hẳn pin cắm vào sạc thì cho sync app luôn, vì sợ cắm sạc nó sẽ chai pin, Apple có nghĩ tới vụ này chưa nhỉ, hay là cắm USB ko ảnh hưởng....?

Con của bác chắc có vấn đề rồi. Vì sạc lạ chế độ mặc định.

Trích dẫn Gửi bởi thaingo84
    Em mà có down app nào về ko dám thử liền, đợi khi nào hết hẳn pin cắm vào sạc thì cho sync app luôn, vì sợ cắm sạc nó sẽ chai pin, Apple có nghĩ tới vụ này chưa nhỉ, hay là cắm USB ko ảnh hưởng....?
    Pin Iphone được thiết kế để charge được 1000 lần. Nếu ngày nào bạn cũng charge 1 lần thì cũng được gần 3 năm rồi.