Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 38
    Các pác ơi giúp em với. Sao con ip 3gs 16G bản unlock của em giờ cắm vào máy tính thì nó vẫn kết nối nhưng không sạc pin mà trong ip hiện ra thông báo "charging is not supported with this accessory". Help me............................................

mua điện thoại về để xài chứ mua về để dành ah.... có hư thì mới có cái mới chứ... đâu có gì là vĩnh cửu..... 2g, 3g, 3gs ghim usb dù ở trạng thái nào đều sạc hết.... muốn không sạc trừ khi tắt máy tính... mà máy tính những dòng mới sau này tắt rùi nhưng nó vẫn sạc... hị hị

Bạn Xem lại coi bạn cấm vào USB hay Firewire? Theo mình đọc thì 2G support cả hai, nhưng 3GS chỉ support USB thôi.

http://discussions.apple.com/thread....readID=2358859

Mua điện thoại hay laptop về xài mục đích để nó phục vụ mình, các bác cứ xài xả láng đi chứ. Suốt ngày cứ lo nghĩ chẳng khác nào mình rước của nợ về để mình phục vụ nó à.

Mua sợi này về cắt 2 dây power đi. Chỉ dử lại 2 dây data.

hì mình cũng có con Iphone 3Gs Lock bạn à, bản 3.1.2. cắm vào máy bàn ko sạc nó hiện lên thông báo là "charging is not supported with this accessory" giống hệt bác ở trên,nhưng cắm vào laptop thì nó sạc, máy mình xách tay Nhật về bạn à tuần 59, ko biết có phải do khác cái này ko

mình dùng 3Gs 32Gb, khi cắm vào PC vẫn sạc bt, không hề có chút thông báo lỗi nào cả.

cái vấn đề này mấy bro yên tâm đi,máy mấy bro vẫn bt không sao cả, mình thử 2 cái ip 3gs rồi cũng bị tương tự, nhưng đem wa 3 4 cái laptop pc khác thì chagre bình thường >>> kén mainborad thôi đừng lo wá

Của mình là 3GS - 32 GB, bản worl khi cắm vào vẫn sạc bạn à!

Cắm iphone vào vào máy tính hay sạc rời mà báo "charging is not supported with this accessory" thì cục sạc là fake hoặc hỏng, còn máy tính có lẽ có chút vấn đề ở cổng USB, làm cho điện vào ko đúng chuẩn của Apple.
    CÒn pin các loại thiết bị của Apple có số lần sạc nhất định mà(em quên mất tên loại pin òi), count cycle sẽ tính là 100% = 1 lần sạc, tức là hnay bác dùng 70%, bác sạc đầy, mai dùng tiếp 30%, lúc đó bác đã dùng hết 1 lần sạc, vì thế pin của Apple thì cứ cắm lúc nào cũng đc, đặc biệt là laptop, còn điện thoại thì chắc còn lâu mới phải thay pin, [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]