Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 36
    Trích dẫn Gửi bởi hiphhh
    iPhone 4S không thể hạ cấp FW ở thời điểm này đâu bạn ah. Không có bất kỳ cách nào vào lúc này cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vấn đề của mình ko phải là hạ cấp mà đang ở 5.1.1 muốn restore lại cho sạch thôi

Trích dẫn Gửi bởi longhung78
    Vấn đề của mình ko phải là hạ cấp mà đang ở 5.1.1 muốn restore lại cho sạch thôi
    Nó cũngn hư là hạ cấp FW bạn ah. RS FW nhỏ hơn mới nhất = việc hạ cấp FW [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi zekbrai
    Thử cut file host ra rồi restart lại máy trước khi RS xem.

Trích dẫn Gửi bởi zekbrai
    Bạn dùng Tinyumbrella kiểm tra xem có lưu những SHSH nào, nếu có SHSH 5.1.1 thì làm theo hướng dẫn trong link dưới để RS lại máy nhé:

Link: http://www.tinhte.vn/threads/762012/
    Cho bạn Cut banh máy luôn cũng ko làm dc

Trích dẫn Gửi bởi longhung78
    Vậy là bạn chưa hiểu vấn đề rồi,hiện tại ios cao nhất là 6.0 vì vậy bạn hạ cấp,update hay restore về 5.1.1 cũng như nhau thôi nhưng khẳng định là 4s ko làm dc dù có SHSH.

Trích dẫn Gửi bởi VICKEY333
    Vậy là bạn chưa hiểu vấn đề rồi,hiện tại ios cao nhất là 6.0 vì vậy bạn hạ cấp,update hay restore về 5.1.1 cũng như nhau thôi nhưng khẳng định là 4s ko làm dc dù có SHSH.
    Đúng là bó tay rồi. Dạo này lâu lâu ko restore ko ngờ apple khoá béng mất 5.1.1 híc híc

4 , 3gs có shsh 5.1.1 thì vô tư , 4s có shsh cũng như không ( tương lai mới xài được )

apple về độ hiểm ác thì đừng hỏi. Có cách nào gỡ cydia ra rồi reset all để sạch máy không nhể !!

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo075
    apple về độ hiểm ác thì đừng hỏi. Có cách nào gỡ cydia ra rồi reset all để sạch máy không nhể !!
    Không cần gỡ cydia đâu bạn ah. Nếu bạn có tùy biến máy rồi thì dùng app đót rả về mặc định tất cả xong vào cydia xóa hết các ứng dụng mà bạn đã cài vào xong reset all setting là được.

Trích dẫn Gửi bởi hiphhh
    Không cần gỡ cydia đâu bạn ah. Nếu bạn có tùy biến máy rồi thì dùng app đót rả về mặc định tất cả xong vào cydia xóa hết các ứng dụng mà bạn đã cài vào xong reset all setting là được.
    em chưa rõ lắm. Bác nói cụ thể hơn được ko??

Trích dẫn Gửi bởi tuxedo075
    em chưa rõ lắm. Bác nói cụ thể hơn được ko??
    ví dụ như bạn có dùng winterboard chạy theme thì vào winterboard cho nó về mặc định, không chạy theme nào nữa, hay các ứng dụng tùy biến nào khác mà có dùng để tùy biến máy thì bạn cài lại cho nó về mặc định xong rồi vào cydia xóa hết các app mà bạn đã tự cài đi rồi reset all setting

- Lưu ý là chỉ xóa những app ở cydia mà bạn cài vào, còn app nào mặc định nó có ở đó thì đừng đụng vào nó bạn nhé.