Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Trích dẫn Gửi bởi phuongduynguyen68
    nhờ các cao thủ giúp đỡ em cốcn ip4 mua của viettel mắc định là 5.0 h muốn lên 5.1.1 để JB chứ ko muốn lên 6.0 bác nào giúp em với ạ
    chân thành cảm ơn !
    Bạn phải có shsh 5.1.1 mới làm được không thì chỉ lên os 6 thôi, nếu không có shsh 5.1.1 thì cứ để nguyên os 5 mà dùng bạn ạ.

5.0 của bạn đã JB chưa? Nếu có Cydia thì vào đấy xem có shsh 5.1.1 ko?
    - Nếu có thì bạn có thể dùng redsn0w lấy shsh 5.1.1 về rồi build custom FW rồi update lên 5.1.1.
    - Nếu không có thì chịu.

Đang ở
    Hà Nội
    Jb ios 5.0 xong rồi hãy tính tiếp ...bạn ơi .

Mình cũng muốn restore lại cho sạch mà bị lỗi 3194. Sửa host rồi mà vẫn ko đc, lưu shsh cả cydia lẫn PC. Hiện tại vẫn đang 5.1.1

Trích dẫn Gửi bởi longhung78
    Mình cũng muốn restore lại cho sạch mà bị lỗi 3194. Sửa host rồi mà vẫn ko đc, lưu shsh cả cydia lẫn PC. Hiện tại vẫn đang 5.1.1
    Bạn nên nói rõ máy bạn là máy gì? Lock hay World? Đang chạy iOS mấy thì mọi người mới tư vấn chính xác được. Trường hợp của bạn thì chỉ cần đọc hết topic dính hướng dẫn nâng/hạ cấp là chắc chắn làm được.
    Just my 2 cents.

Trích dẫn Gửi bởi boy17cm
    Bạn nên nói rõ máy bạn là máy gì? Lock hay World? Đang chạy iOS mấy thì mọi người mới tư vấn chính xác được. Trường hợp của bạn thì chỉ cần đọc hết topic dính hướng dẫn nâng/hạ cấp là chắc chắn làm được.
    Just my 2 cents.
    Híc. Sorry đang nản quá. Máy mình 4S fw hiện tại 5.1.1 đã lưu shsh trên Cydia và PC. PC thì chạy win 7 đã làm đủ kiểu, sửa host, cut host, chạy tinyumbrella ... Vẫn ko đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Híc. Sorry đang nản quá. Máy mình 4S fw hiện tại 5.1.1 đã lưu shsh trên Cydia và PC. PC thì chạy win 7 đã làm đủ kiểu, sửa host, cut host, chạy tinyumbrella ... Vẫn ko đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thử cut file host ra rồi restart lại máy trước khi RS xem.

Trích dẫn Gửi bởi phuongduynguyen68
    nhờ các cao thủ giúp đỡ em cốcn ip4 mua của viettel mắc định là 5.0 h muốn lên 5.1.1 để JB chứ ko muốn lên 6.0 bác nào giúp em với ạ
    chân thành cảm ơn !
    Bạn dùng Tinyumbrella kiểm tra xem có lưu những SHSH nào, nếu có SHSH 5.1.1 thì làm theo hướng dẫn trong link dưới để RS lại máy nhé:

Link: http://www.tinhte.vn/threads/762012/

iPhone 4S không thể hạ cấp FW ở thời điểm này đâu bạn ah. Không có bất kỳ cách nào vào lúc này cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]