Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 106
    Sao mọi ng kêu lỗi nhiều nhỉ? máy mình up lên ios6 chạy bt, cài apps cả nùi, autolock, wifi vs pin ổn cả,chắc mình may mắn T_T

Trích dẫn Gửi bởi heo_rung86
    Nhưng S3 to quá, mình không khoái lắm, mấy lại mình quen với ios rùi, sang anroi thấy không thích lắm.
    Bác này giống mình. Mình cũng đã từng chuyển sang Galaxy S2 rồi đến HTC Mozart để trải nghiệm hdh mới rồi nhưng cảm giác của mình về iOS và Android giống như là Windows & Linux vậy. Vẫn quay lại với iOS thôi.

Mình chạy bản 6.0 GM từ lúc mới ra, đến giờ vẫn chưa thấy lỗi nào như bạn chủ topic cả. Đag chạy trên 3GS và 4S. Cảm nhận riêng thấy mượt mà hơn 5.1.1, nhiều cái đẹp hơn. ^^!

Trải nghiệm thôi. Lỗi thì sẽ có bản vá lỗi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ngộ nhỉ ? Sao các bác kêu nó lỗi hoài thế ? Minh dùng ios 6 hoàn toàn ổn định và mượt mà , không dính bất cứ lỗi nào như các bác liệt kê . Đã test được 1 tuần .

Apple map tuy không sắc nét nhưng dữ liệu là dữ liệu mới hơn của Gmap. Trên Gmap thấy bản đồ chắc là cách đây 3-4 năm mất.

bình tĩnh chứ bạn , mới ra thì có lỗi chờ sẽ ra bản fix

Quay sang s3 can cp 1 su dam me ban ak. Ko the noi quay la quay dc. Nhug mjh van thjx xaj android hon.
    Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn

Mình dùng IP4 lock, lên world dịp email ATT, up lên 6.0 tới giờ chỉ có vụ app cần nhiều RAM khi khởi động thường bị thoát ra thôi, loại thêm cái MAPS chưa hài lòng thì thấy mọi thứ đều tốt.
    Sóng sánh có vẻ ko bằng bản cũ nhưng bù lại pin tốt hơn hẳn.

Trích dẫn Gửi bởi kidlawa_1625
    Đêm qua lên OS6 cho e IP4 của mình. Đã JB tethered và cài đặt Installous 5, NCSetting, Zephyr ngay luôn mà k gặp bất cứ 1 lỗi nào. Cảm giác thực sự là rất tuyệt vời! Giao diện đẹp, máy chạy nhanh (chắc do cài lại mới, chứ để 5.1.1 lâu quá rồi), cảm giác pin trâu hơn. Mình ở Russia nên Maps mặc định hiển thị rất ok, nét căng như Google Maps thậm chí còn hơn thằng Yandex Maps của Nga. Nói chung là rất tuyệt vời! Ủng hộ cho các bác lên. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác cho hỏi, bên đó ip5 có đắt không bác, với lại bên đó ip bị hỏng có sữa chữa dễ không bác ?