Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 106
    Trích dẫn Gửi bởi heo_rung86
    1 câu hỏi đặt ra, tại sao cứ mỗi 1 fimware mới ra như 4x,5x và 6x thì đều có lỗi và phải fix ở những fimware sau, tại sao trước khi cho ra 1 fimware apple lại không test kỹ đi? Hay cũng chỉ ào ào để chạy đua theo thị trường công nghệ.
    Bạn có dùng Windows ko?
    Có dùng Office ko?
    có dùng Photoshop ko?
    Có dùng Corel ko?
    Toàn là hàng đỉnh ko đấy?
    Bạn có thấy Windows và mấy phần mềm đó nó update liên tục ko?
    Thế tất cả đều ào ào theo thị trường à???
    Có lẽ bạn ko phải dân công nghệ hoặc chẳng biết tí nào về lập trình phần mềm. bạn chỉ biết dùng và ca thán cái mình ko thích?
    Còn nếu mình nói sai nghĩa là bạn là SSfan vào để nói sấu Apple (mình không nhầm ngay ở lượt post đầu tiên bạn đã đòi chuyển qua SS đúng ko?)
    À tiện thể để khỏi bảo mình là iFan thì cho bạn biết luôn nhà mình đang dùng Tab7 + S2 + 4s + iPad3 nhé (Nhà mình đông người hảo công nghệ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Nói vui thôi đừng giận, kẻo lại mắng người ta nói đúng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi jimmybaby83
    dính lỗi ko 3G 4s lock sprint mạng vinaphone tp-sim có ai bị ko?
    3G sprint ok

Pin mau hết quá.

Cá nhân lên IOS 6.0 thì gặp những vấn đề sau:
    1. Pin tụt cực nhanh
    2. Auto lọc chập chờn
    3. Bàn phím sai
    4. Map mới tệ
    Rất giống chủ topic nhưng k đến nỗi thất vọng vậy, vẫn mong đợi điều hoàn hảo ở những fw sau. Đấy mới là apple ^^

ios6 bi loi phan "do bot disturb " hay sao day..moi dau xai dc ve sau da on nhung van keu ...the la minh danh fai bat im lang lun hixx

Trích dẫn Gửi bởi heo_rung86
    1 câu hỏi đặt ra, tại sao cứ mỗi 1 fimware mới ra như 4x,5x và 6x thì đều có lỗi và phải fix ở những fimware sau, tại sao trước khi cho ra 1 fimware apple lại không test kỹ đi? Hay cũng chỉ ào ào để chạy đua theo thị trường công nghệ.
    Theo mình biết thì...
    giai đoạn khó khăn của Phần mềm là khi đưa sản phẩm đến tay khách hàng.
    Qua thực tế sử dụng thì khách hàng sẽ là ng giúp nhà sx phát hiện ra nhiều lỗi hơn ... để từ đó nhà sx có thể tung các bản vá nhằm hoàn thiện sp ^^
    Thế nên bác đừng tiêu cực quá như vậy nhé ^^ sẽ sớm fix thôi ;D

Chắc tại bạn backup lại cái củ nên mới bị lỗi như vậy thôi , IOS 6 ngoài cái bản đồ hơi củ hơn google map một chút thì tất cả đều Ok hơn 5.1.1

Thật sự mình không tìm ra cách để làm cho cái iPhone 4, 4s, 5 và iPad 3 của mình đều chạy iOS6 để bị những lỗi mà bạn chủ bài viết nêu ra. Một điều mình xác nhận là lỗi wifi ở cái iPad 3 khi dùng 1 vài ngày đầu tiên khi có bản iOS6 chính thức, nhưng đã sửa lỗi bằng cách forgot và connect lại wifi. Tới giờ cái làm bình bực bội nhất là cái Youtube.app bị bỏ nhưng đã có Jasmine thay thế tuy vẫn có một số lỗi tương thích nhất định.

Tóm lại là nếu bạn cảm thấy iOS nói chung không phù hợp với bạn nữa thì đã đến lúc nói lời chia tay còn không thì bạn hãy đợi phiên bản cập nhật tiếp theo.

Chúc bạn có những quyết đính sáng suốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi fRenzy
    Thật sự mình không tìm ra cách để làm cho cái iPhone 4, 4s, 5 và iPad 3 của mình đều chạy iOS6 để bị những lỗi mà bạn chủ bài viết nêu ra. Một điều mình xác nhận là lỗi wifi ở cái iPad 3 khi dùng 1 vài ngày đầu tiên khi có bản iOS6 chính thức, nhưng đã sửa lỗi bằng cách forgot và connect lại wifi. Tới giờ cái làm bình bực bội nhất là cái Youtube.app bị bỏ nhưng đã có Jasmine thay thế tuy vẫn có một số lỗi tương thích nhất định.

Tóm lại là nếu bạn cảm thấy iOS nói chung không phù hợp với bạn nữa thì đã đến lúc nói lời chia tay còn không thì bạn hãy đợi phiên bản cập nhật tiếp theo.

Chúc bạn có những quyết đính sáng suốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác này điều kiện quá[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Mới đầu mình cũng bị một số lỗi như các bạn, sau đó mình reset all setting thì mọi cái đều ổn (lướt net nhanh hơn, pin bình thường). Cảm nhận là mượt mà và thích hơn ios 5.1.1 nhất là ở một số tính năng mới (của mình 4s không jaibreak).
    Tuy nhiên khi đang ở trong các ứng dụng thì autolock bình thường, nhưng thoát ra màn hình chính thì thỉnh thoảng vẫn lỗi autolock.
    Ngoài ra, trong quá trình sử dụng và tìm hiểu trên các trang web, mình cóp nhặt được một số mẹo và đã ứng dụng thấy khá hữu hiệu, giúp vào app ko bị văng ra, giảm hao pin và giải phóng RAM rất tốt. Ai quan tâm thì mời tham khảo. Ai có kinh nghiệm hay thì góp ý thêm.
    http://www.tinhte.vn/threads/1562599/