Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 106
    Không biết các bác có dowl nhầm fiwa ko chứ mình dùng 4g chạy không vấn đề gì.sóng ổn định hơn mỗi tội os 6 cho iphon4 nhìn vào màn mình thấy ngắn hơn..pin cũng rất okg

firmware của Apple không có lỗi thì đâu còn thú vị, nhờ có lỗi như vậy thì mới có phiên bản update mới vá lỗi cho bản cũ, nhìu khi còn có thêm vài chức năng mới. Nói chung xài hàng Apple có nhìu trải nghiệm thật thú vị.

Mình lên ios6 từ khi mới phát hành đến hôm nay thì gặp những lỗi mà các bạn đã gặp, nhưng ios6 chạy mượt mà hơn ios5, hy vọng sẽ có bản fix lỗi sớm.
    Nhìn chung ios6 thật tuyệt.

Mình dùng thấy hơn hẳn bản 5.11

Bác nào 3gs lên rồi cho cảm nhận đi ạ?

4s lỗi nhiều nhất, nặng nhất là on/off wifi

Chờ bản fix lỗi mà lâu quá.hic

Chắc vài tuần nua sẽ có 6.0.1, khi đó có jb nữa bơ đẹp.

ios 6 này hot thật ?!!! đi đến trang nào cũng thấy bà con hỏi cách xuống lại 5.1.1 ... bản thân mình chưa bao giờ up cái mới ra , chưa ổn định và nhất là chưa có <span style="text-decoration: underline">Untethered Jailbreak</span> , nếu đang ở 4s thì chưa biết JB bao giờ mới có . cái này mới ớn

Dính các lỗi hầu hết của Chủ topic ròi..Nhưng theo mình thấy thì cái độ sáng Auto thì thông minh chứ,nó điều chỉnh độ sáng hay hơn các bản trước..còn pin thì mau hết kinh khủng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]..còn vào apps thì thôi ròi..toàn bị văng ra k hiều lí do [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]..còn chuyển tiếng việt sang tiếng anh thì treo máy..ngược lại cũng vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](