Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 106
    Chờ 6.1.1 may ra mới ngon đc :"> mới là 6.0 thôi nên hãy chờ động tĩnh tiếp theo của apple

sau một hôm ức chế phọt máu vs ios6 (cảm ứng bị điên loại, nhấn vào màn hình mà cái lish cứ chạy lên chạy xuống, ko vào được mục nào ==" ) , tự nhiên hnay máy em dùng lại mượt bình thường trở lại :| pin không hao hơn bình thường là bao, chờ ngày jailbreak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình đồng tình với các bạn . Bản ISO 6 này thật tình qúa dở . Tốn Pin và wifi thì thật tình là lúc được lúc có . mình tính down grade xuống 5.1.1 có bạn nào biết cách không ? cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi hoamoclan44102
    bác cho hỏi, bên đó ip5 có đắt không bác, với lại bên đó ip bị hỏng có sữa chữa dễ không bác ?
    Vì Apple chưa phân phối chình thức iPhone 5 cho thị trường Nga nên e nó xách tay đang cực kỳ đắt, cứ phải 1300-1500 obama cho bản 16GB. nhưng đc cái bên này chất lượng bảo hành thì quá ok. Hỏng thì xem xét đổi lun cho cái mới. nếu ko có hàng để đổi sẽ hoàn lại tiền như lúc mới mua. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kidlawa_1625
    Vì Apple chưa phân phối chình thức iPhone 5 cho thị trường Nga nên e nó xách tay đang cực kỳ đắt, cứ phải 1300-1500 obama cho bản 16GB. nhưng đc cái bên này chất lượng bảo hành thì quá ok. Hỏng thì xem xét đổi lun cho cái mới. nếu ko có hàng để đổi sẽ hoàn lại tiền như lúc mới mua. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác có yahoo không, em hỏi thêm bác về vài cái nữa, định hỏi về giá cước đt bên đó, gọi về nhà có đắt không, tai nghe beats bên đó có không, giá thế nào, sang bên đó thì nên dùng mạng nào cho rẻ, cục wifi bên mình mang sang đó có dùng được không, dây mạng mang sang bên đó có dùng được không, em tính mang luôn cả kìm bấm mạng nữa, rồi tính mua cả kìm bấm sim nữa đỡ phải ngồi cắt...

nếu firmware là hoàn hảo thì chắc các bạn chỉ có firmware 5.0 chứ ko có 5.0.1 5.1.1 rồi ios6 như bây giờ.

hình như các bản 3x 4x 5x 6x nó được xây dựng từ 1 cái bộ gốc nên lỗi là điều đương nhiên, sau 6.0 thì các bản vá sẽ được cung cấp ra, bản vá này nó dựa vào bản 6.0

Trích dẫn Gửi bởi hoamoclan44102
    bác có yahoo không, em hỏi thêm bác về vài cái nữa, định hỏi về giá cước đt bên đó, gọi về nhà có đắt không, tai nghe beats bên đó có không, giá thế nào, sang bên đó thì nên dùng mạng nào cho rẻ, cục wifi bên mình mang sang đó có dùng được không, dây mạng mang sang bên đó có dùng được không, em tính mang luôn cả kìm bấm mạng nữa, rồi tính mua cả kìm bấm sim nữa đỡ phải ngồi cắt...
    Nếu vậy thì e là hậu bối rồi. E sang học ở TP nào? Kn sang z? YM: nhungnguoiban5588 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi kidlawa_1625
    Nếu vậy thì e là hậu bối rồi. E sang học ở TP nào? Kn sang z? YM: nhungnguoiban5588 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mowcos, tầm nữa tháng nữa em sang.

Không biết các bác có dowl nhầm fiwa ko chứ mình dùng 4g chạy không vấn đề gì.sóng ổn định hơn mỗi tội os 6 cho iphon4 nhìn vào màn mình thấy ngắn hơn..pin cũng rất ok