Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    IOS6 hiện tại là bản beta nên lên và hạ như bình thương mà
    IOS 5.1.1 mới là bản chính thức hiện tại
    Còn bản 6 thì lên xún vô tư [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ban phai ha fw 5.1.1 -> fw 5.0 mo co shsh coi co duoc ko Chu con fw 6 thi ko co gi ca

đọc wa thấy kì kì,fw mới nhất hiện tại dc replace là 5.1.1 thì chắc chắc về dc rồi,shsh có bị khóa đâu mà cần.ios 6 chỉ là beta thôi.Chẳng lẽ bây giờ bấm update là nó chạy lên ios 6 ah?

Mấy bạn nói đúng rồi đó bạn. Muốn xuống thì chỉ cần nhấn Restore là xong cần gì phải làm nhiều thế. Mà iphone 4 của mình cũng đang ở ios 6 beta 3 không jailbreak xài sướng hơn nhiều tội gì phải xuống.

bác ấy bảo hạ xuống 5.1 kìa có phải 5.1.1 đâu. nếu hạ được xuống 5.1 cũng ổn. K xét đến Jailbreak thì 5.1 ngon nhất trong cách FW 5.x
    Ai confilm vụ này cái

Trích dẫn Gửi bởi thanh1401
    bác ấy bảo hạ xuống 5.1 kìa có phải 5.1.1 đâu. nếu hạ được xuống 5.1 cũng ổn. K xét đến Jailbreak thì 5.1 ngon nhất trong cách FW 5.x
    Ai confilm vụ này cái
    hình như bác đó sửa bài hay sao ấy,hôm bữa mình đọc là 5.1.1 chứ ai lại viết 5.1.0 đâu,nếu viết vậy thì mình đã ko cmt

Cac ban ak,minh that su dang chan vi minh update len 6.0 ma gio ko the tro ve 5.1.1 nua,,,ban nao co cach lam the nao cho chuan ko giup minh ty voi,vi moi dung nen luk truoc minh cha biet luu shsh la j ca,,,minh dag dung ip4s nang cap 6.0 dug ko thik lam ma lai hay bi do chan qua,cai cydia cug ko chju luon,ai biet giup minh nhe...chan thanh cam on,hay lien lac cho minh qua email nay dc ko cac ban;;;<span style="text-decoration: underline">saobangmuahe115@yahoo.com</span>

Cac ban ak,minh that su dang chan vi minh update len 6.0 ma gio ko the tro ve 5.1.1 nua,,,ban nao co cach lam the nao cho chuan ko giup minh ty voi,vi moi dung nen luk truoc minh cha biet luu shsh la j ca,,,minh dag dung ip4s nang cap 6.0 dug ko thik lam ma lai hay bi do chan qua,cai cydia cug ko chju luon,ai biet giup minh nhe...chan thanh cam on,hay lien lac cho minh qua email nay dc ko cac ban;;;saobangmuahe115@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi nguyendinhthuyen
    Cac ban ak,minh that su dang chan vi minh update len 6.0 ma gio ko the tro ve 5.1.1 nua,,,ban nao co cach lam the nao cho chuan ko giup minh ty voi,vi moi dung nen luk truoc minh cha biet luu shsh la j ca,,,minh dag dung ip4s nang cap 6.0 dug ko thik lam ma lai hay bi do chan qua,cai cydia cug ko chju luon,ai biet giup minh nhe...chan thanh cam on,hay lien lac cho minh qua email nay dc ko cac ban;;;saobangmuahe115@yahoo.com
    không shsh 5.1.1 mà 6.0 hạ xuống 5.1.1 đc
    thiên tài
    trong thời điểm này
    kiếm bộn tiền

co dung chung duoc shsh ko ban