Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 57
    Anh em giup đỡ mình với . mình đã cài thành công ( Spire) và đã add proxy host https://siri-bh.no-ip.org:1008 và thay đổi 1001 đến 1009 và đã khởi động lại máy > vào siri bật On rồi > test Siri vẫn không được . mình đang dùng iphon4 fw 5.0.1 . anh em kiểm tra và giup đỡ mình với. cảm ơn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi hippo90
    mình test được rồi nhưng mà ko hiện lên hình siri chỉ hiện lên voice control
    Pro hay vao general -> siri on, voice control tu dong tat di thoi

Trích dẫn Gửi bởi ducfashion
    Anh em giup đỡ mình với . mình đã cài thành công ( Spire) và đã add proxy host https://siri-bh.no-ip.org:1008 và thay đổi 1001 đến 1009 và đã khởi động lại máy > vào siri bật On rồi > test Siri vẫn không được . mình đang dùng iphon4 fw 5.0.1 . anh em kiểm tra và giup đỡ mình với. cảm ơn nhiều.
    Public server down rồi bác ơi, nhờ ae order hộ 1 cái private proxy xài cho nó đã.

Dùng server free cũng được, nhưng mình thấy không ổn định. Trên diễn đàn có vài bạn đăng ký proxy cho siri với mức phí 50k/năm. Mình cũng đăng ký rồi. Hoạt động rất tốt và ổn định. Mọi người thử đi nhé!

Có Siri rồi, cài thêm Hands-free control trong Cydia. Ở chế độ standby, chỉ cần gọi "Siri" (hoặc một từ nào đó do mình định sẵn), màn hình tự động bật và Siri xuất hiện liền. Khỏi cần chạm đến nút Home để mở máy. Thật là quá tiện. Pin thì mình đang test. Hy vọng là không hao pin vì thấy phiên bản mới đã cải tiến vấn đề về pin.

hjx ai chỉ mình với mình cài spire rùi nhưng sao hOk thấy biểu tượng siri trong general

Trích dẫn Gửi bởi rocklee0794
    hjx ai chỉ mình với mình cài spire rùi nhưng sao hOk thấy biểu tượng siri trong general
    Gỡ ra cài lại thôi, chắc trong lúc cài gặp lỗi gì rồi.

mua đại con 4s luôn cho rồi đi cài lại ăn táo hư bỏ bà mắt hơn 4 thường ko bao nhiêu kakakaka

Khoái thì cài , cài xong lại ko biết nói gì với em nó , khoái nhấn vào cái vòng tròn nó xoay xoay nhìn đã đã.Mình xài 4S , 9 tháng 10 ngày chưa đụng đến em nó 1 lần.

Trích dẫn Gửi bởi binberry
    Dùng server free cũng được, nhưng mình thấy không ổn định. Trên diễn đàn có vài bạn đăng ký proxy cho siri với mức phí 50k/năm. Mình cũng đăng ký rồi. Hoạt động rất tốt và ổn định. Mọi người thử đi nhé!

Có Siri rồi, cài thêm Hands-free control trong Cydia. Ở chế độ standby, chỉ cần gọi "Siri" (hoặc một từ nào đó do mình định sẵn), màn hình tự động bật và Siri xuất hiện liền. Khỏi cần chạm đến nút Home để mở máy. Thật là quá tiện. Pin thì mình đang test. Hy vọng là không hao pin vì thấy phiên bản mới đã cải tiến vấn đề về pin.

mình cài rồi sài 1 thời gian cái siri đó nó ăn ram ghê lắm ip4 kéo ko nổi đâu tại nó đâu có làm cho ip4 cho nên anh em nào thấy cài xog máy lag thì nên tháo nó ra ngay kẻo hư

Các Chủ đề tương tự

1. [Siri] - Hướng dẫn sử dụng Siri trên iOS devices v5.x.x Free Proxy ....
    Bởi gameover trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:49 PM
  2. [Test] Unlock iphone 5 sprint có điều kiện !!
    Bởi mr.cận trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 04:38 AM
  3. hướng dẫn cài đặt siri trên iphone 3gs ios 6.1
    Bởi Theuanloc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 03:28 PM
  4. Cần giúp đỡ tháo bỏ siri trên iphone 4
    Bởi thuykienphat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-25-2013, 05:24 PM
  5. Android Dành Cho Iphone 2G, 3G Đã Test Trên 3G OK